Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection ya form 5-2013 nini pass kwa combination za arts?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ndesamburo kwek, Jun 12, 2013.

  1. n

    ndesamburo kwek JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2013
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa anayefahamu pls anijulishe ni nini passes za combination za arts please.Je, mwenye C,D,D. KWENYE HGL anaweza pata form 5 ya serikali ingawa ana Div 4 points 26?
     
  2. Kimetah

    Kimetah JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 1,023
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 36
    sali sana,upewe ushindi wa mezan......pole lakini..tatizo si mwalimu
     
  3. Plesis

    Plesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    duh! hata siamini yaan div 4 halaf upangiwe government school!
     
  4. Abubaro

    Abubaro JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2013
    Joined: Jan 24, 2013
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisikudanganye, kiukweli hata private huwezi kupata, sababu ili kufanya pepa ya form six lazima uwe na credit tatu yan C tatu au kupanda juu, so nakushauri kama unataka kwenda A.level we riseat tu, au kama vipi nenda college tu.
     
  5. S

    Shwarks paul New Member

    #5
    Jun 12, 2013
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huchukuliwi na serikali wala private karudie mtihani 2 hapo,mi mwenyewe nilikua muanga kama ww ila nikarudia nashukuru MUNGU nimepata vigezo vyao,ila ukiamua kurudia unatakiwa kuwa so serious noma
     
  6. S

    Sheko JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shikamoo mwalimu kimetah
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Kama una credit 3(C 3) utaenda Advance lakin private na sio govt, Kama hauna we rudia tu pepa lakin uwe makini maana kurisiti sio sawa na kuimba bongo fuleva.
     
  8. T

    The speaker Member

    #8
    Jun 13, 2013
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo mpango wa wanasiasa wa Tanzania as long as kuna goverment schools nyingi hope utachaguliwa ila majanga yanakuja kwenye mtihani wa form six sijui na wenyewe mtabebwa so u have to work hard
     
  9. Kimetah

    Kimetah JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 1,023
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 36
    we sheko,me ndio mwalimu wa Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania,ka unabisha mulize JK
     
  10. S

    Sheko JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we si ndo mwalimu wangu wa darasani
     
  11. S

    Sheko JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mwaka jana selection watu kibao wamechukuliwa walikuwa na c mbili tu
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Never on the earth mkuu, Mwaka huu baada ya matokeo serkali ilitaka kushusha sifa za kuchukua wanafunzi wa kwenda form5 sababu matokeo yalikuwa mabaya na kupelekea hata idadi ya watakaoenda advance wawe wachache sana, Lakin baada ya uchakataji serkal ikaghahiri kufanya uamuzi huo kwan tayar idadi imeongezeka.
     
  13. S

    Sheko JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mi nina uhakika na ninachokisema wanachukua ili mradi kombi yako uliochagua iwe na c mbili angalau na d moja hususani kwa watu wa sayansi
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2013
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    May be mkuu, Maana siku hizi mambo ya uchakataji yametamalaki kila kona ya elimu yetu.
     
  15. S

    Sheko JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hivyo mkuu
     
  16. S

    Sheko JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2013
    Joined: Mar 9, 2013
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo hivyo mkuu we subiri selecton ujionee
     
  17. Kimetah

    Kimetah JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2013
    Joined: May 8, 2013
    Messages: 1,023
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 36
    hata nje
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2013
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mdogo wangu mwenye div 3 ya point 25 hana f hata moja...na anayo credit 3 ambayo haija balance atachaguliwa.
     
  19. s

    spleen JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2013
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 700
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 28
    Acha utani wewe,elimu haiwezi kuwa rahisi kiasi hicho,kwa maksi hizo za wacheza viduku na wanaoshindana kuonekana wasafi shuleni sahauni kabisa kuhusu A level,hata hivyo certificate sio mbaya!!
     

Share This Page