Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selection status-not yet processed

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SWEET GIRL, Aug 22, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba msaada nifanyeje kwani mimi nikiingia kwenye akaunti yangu ya TCU napata kama ifuatavyo
    SELECTION STATUS-NOT YET PROCESSED sasa sielewi kama niko admitted au vipi na pia kwenye majina ya TCU yaliyotolewa jana ya watu ambao hawajachaguliwa jina langu halimo sasa nipo kwenye hali ya sintofahamu please naomba msaada wenu nifanyeje
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nenda kweny akaunti yako, bofya my profile, then bofya view my selection status utapata jibu conclusive!
     
  3. h

    hajoma Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15

    Mimi mwenyewe nina tatizo kama la kwako. Toka tetesi zianze naangalia nakuta kozi zote zimeandikwa not yet processed. Kwenye orodha ya waliokosa simo, pia kwenye vyuo nilivyoomba badhi matokeo yameshtoka kama udsm, udom, mwenge mi simo. Ila niliomba choice ya kwanza Makumira ila nashindwa kujua matokeo yao yametoka ama la maana kwenye tovuti yao sijaona. msaada tafadhali maana hii pressure ni kubwa mno
     
  4. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna ndugu yangu anatatizo kama lako, nilipost hapa kuomba namba ya TCU, namshukuru Lordvile aliyenipatia namba hii kuwasiliana na mtu aliyeko TCU ambaye baada ya kumweleza alikataa kuwa hakuna tatizo kama hilo, namba yake ni 0712 722684
     
  5. h

    hajoma Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Mpangamji nashukuru sana maana sina hata amani, siku za kuomba tena nazo zinayoyoma isije kula kwangu ngoja nijaribu kumpigia nione ataniambiaje na mimi,
     
  6. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimegundua tatizo ni internet explorer, tumia firefox utapata majibu yako vizuri
     
  7. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumia firefox itakuonyesha vizuri, internet explorer haionyeshi sijui kwa sababu zipi
     
Loading...