Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

selection 2012/20013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, Aug 2, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sasa jaman nimechoka na hzo longolongo za kila siku so kama kuna mtu ana jua selection n lin aniambie...kama huna uhakika ni vyema ukakaa kimya ......asanten
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Selekshen zip?
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Mi nikajua na umeleta cha maana. Kumbe na we ni wa kutupa presha.. Aggh
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    za kujiunga ualimu grade A
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ni za TCU samahanini!!!!!
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni pm Jina lako halisi na number yako ya 4m 4 nikusaidie kukuulzia!
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    :sleepy:
     
  8. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peeeeeeerry, we wa tcu nn???
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Really??
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mimi ni raia kama wewe tu kijana.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    cna haja ya kukuaminisha mdau.
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,074
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    Perry unaguts mkuu big up sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. t

    tan 90 Senior Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe mwenyewe una mapresha yko hayo hayo,subirini madogo mambo had wa tisa au kumi kabisa.
     
  14. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani kwenye selections kuna presha tena mkuu?? ingekua necta results ungesemaje???
     
  15. M

    Mfukunyuzi Senior Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni mchecheto subiri baada ya bajeti ya wizara ya elimu ndo kila ki2 kitakua mpango mpango
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Angalau wewe unaweza kua uko sahihi, ila taarifa hizi umetoa wapi??
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kumbe ni za 2012/20013 me nlidhan za 2012/2013.
     
  18. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanasoma miaka 18001, sijui chuo kipi hicho, Duuu
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Vipi Sajy? Naona jamaa anakuongezea presha tu,mambo yanaendaje lakini? Kuwa mvumilivu tu,tcu na heslb watarelease matokeo tu.
     
  20. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    aisee umepotea sana mkuu. Usinambie umepata scholarship kaka. Thnx kwa kunipa moyo maana wengne tuna tumbo la koroma.
     
Loading...