Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

selebriti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saracen, Apr 19, 2011.

  1. S

    Saracen Senior Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mange kimambi kazidi kuchafua watu. hiyo blog yake imekuwa kama ze utamu, anatukana watu kweli. Aendlee kucheza, hajui watu wangapi wanamtafuta. shingo lake litatolewa siku moja afanye kuendelea kuchafua watu. Sasa Kim kamfanyia nini huyu changudoa? Ningekuwa Kim ningemtoa kabisa roho huyu mange. Anajifanya anazo kumbe hamna lolote, **** tu
     
  3. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halaf ukifuatilia mahojiano kwenye hyo blog yake just after KIM'S story utagundua amedanganya abt muda alioanza kuishi na mama yake wa kambo.
    At 1st kasema baba yake alifoji mwaka wa kuzaliwa kwenye passport yake ili aonekane ana miaka 7plus ili akaishi nae, baadae anasema kaanza kuishi na mama wa kambo akiwa na miaka 2.
    Halaf mtoto wa miaka 7 na miaka 3 wanashindwa kutofautishwa kweli? Maana kasema Birth Certificate aliyokuwa nayo mama yake imetofautiana 4yrs na Passport yake aliyoitumia baba yake kumchukua.
     
  4. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mnamuogopa dio maana yaani mimi ole wake anitoe wallah angejuta,imekua sikuhizi kama vile she run TZ hata humu si tulishapigwa mkwara tusimzungumzie se is a cyber bully kuwadhalilisha wenzake as if she is clean,na hivi nyiewanawake kwanini mnapenda kuchafuana kwa issue ndogondogo?yaani she think she is the only chick in TZ to have good life mbona kuna mademu wengi wako fiti na wako kimya?i hope she will be blogging mpaka siku mzungu akiingia mitini.and what she writes has nonsenses at all ni vile hana wazazi so anaona hakuna atakayemueleza chochote.na inasemekana anaataka kujiingiza kwenye siasa 2015.all the best to her but anatakiwa kusafisha nia zake from now.
     
  5. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mange akiingia kwenye siasa itakuwa thru viti maalumu zaidi ya hapo akigombania kwenye majimbo hawezi kufika popote hata kijijini kwao. Yeye ni Mary Chitanda type.
     
  6. K

    Karry JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    iko poa tu
     
  7. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hivi u turn ni blog au personal album ... naona imejaa mapicha wakiwa na wazungu wao!

    alafu sikujua kama kunaforum inaitwa wazalendo

    wacha nikajiandikishe
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mange Ameamua kumchafua Kim Mgaya akimuita tapeli usalama wa taifa. anamfahamu kweli Kim kumchafua kiasi hicho hadi kubandika picha yake kwenye mitandao? Pengine alikuwa anamtaka Kim kimkamkataa, akaamua kumchafua na kumuita tapeli usalama wa taifa.
     
Loading...