Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

selebriti bungeni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Haika, Sep 11, 2008.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa napitia website ya bunge kuacheki maselebriti wetu, nikaona huyu mmoja akanivutia na kunishangaza,

    WHO IS WHO
    Honourable Ngasongwa , Dr. Juma A. [CCM]

    Ulanga Magharibi Constituency
    Questions(0)
    Supplementary Questions(0)
    Contributions(3)


    Alikuwa amesafiri?
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ana hatari,wangeweka na attendace.Tunaweza kumlaumu bure kumbe hata kuhudhuria kwenyewe haudhulii.
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,556
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Haika,
    Kama ingekuwa inawezekana, wapiga kura wake wote bora wangeona njinsi wanavyowakilishwa na Mh. wao
     
  4. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Haika kwa upeku peku na wewe!!? Honestly hajawatendea haki wapiga kura wake....Nitawasiliana na rafiki yangu mmoja yuko ulanga district council aone hii yawezekana akafikisha ujumbe kwa wapiga kura wa huyo selebriti.....Na huenda amevuta seating allowance zote tangu bunge limeanza....Kuna some figure mi naona ziko outdated mle bungeni wanaenda kwqa mazoea tu lakini hawana kitu wanachoenda kufanya.
     
  5. J

    Jobo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2008
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mmesahau kuwa huyu alikuwa waziri hadi sunami la mwanzoni mwa mwaka lilipowapitia mawaziri vijeba? sasa mlitegemea waziri aulize maswali ya msingi au ya nyongeza? Someni na za wenzake waliong'atuka naye kama Mramba, Kingunge na meghji kuona kama wao wameuliza maswali yoyote!
     
  6. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2008
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I think hapo ungetuelewesha zaidi. Hizo takwimu zimechukuliwa kwa kuzingatia viao vingapi na lilikua ni bunge la ngapi?
    Mi nakumbuka huyo Mheshimiwa alikua waziri wa Mipango, Uchumi na Uwezeshaji. Tena alikuwa confident sana akisoma bajeti bungeni.
    Maybe he's shy kuuliza maswali.
     
  7. H

    Haika JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135

    maybe,
    wapo wengi tu si yeye tu, ila kwa undani zaidi, na kwa vikao vingapi na alisemanini nenda kajionee mwenyewe kwenye website yao.
    Mimi nimekupa motisha tu.
     
  8. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    duh tukianza wajadili mmoja mmoja kusema kweli tutapata ukichaa ni bora tutumie tu ile kauli ya tufunike makombe.....
    maana nadhani ndio nchi pekee duniani ambayo inafikia stage ya kuwa na wabunge wanaolipwa mahela mengi halafu wako eti nchi zingine wakisoma na kujiendeleza kwa kitu ambacho hakieleweki hata na wenzake!

    sasa hao wapiga kura 2010 watarudi na kuambiwa na mbunge wao doktari tena kuwa aliwa wakilisha vyeeeeema na atawaomba KULA tena bila aibu wala soni,loooh watu wengine wanahitaji kusutwa aswaaaa....ovyooooooooooooooooooooooo
     
Loading...