Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

selasini ni mbunge wa chama gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Plato, Feb 11, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyu bwana anachangia upuuzi ambao hata ccm hawezi kusema.amesifu shule za kata,amelaumu maandamano vyuo vikuu eti ni ya kisiasa na waachane na siasa.sasa huyu haendani na kasi za cdm.amenichefua sana
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli huyu jamaa kanikera sana, sikudhani kama chadema tuna mbunge wa aina hii.
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwenye msafara wa mamba na kenge nao wamo
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  5. G

    Gurti JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia hata Chadema wameshaanza kumshtukia yeye pamoja na Shibuda. Tutawajua tu muda si mrefu. Selasini si alikuwepo kati ya walioua NCCR?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Labda jimboni kwake kaona shule za kata zina manufaa.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mtoto wake anasoma shule gani?? Aache unafiki $%#$@$$%^^*&(* zake!
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Da... Ananilazimu 2015 nikachukue Lile jimbo...
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani huyu jamaa mi namfamu vizuri ni mtu ambaye yuko makini sema tu labda ni ugeni. Kama mnavyo jua kuku mgeni hakosi kamba mguuni
     
  10. k

    kigumu twawala Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado mtawajua kwa matendo yao, kinachohitajika ni kutumia umakini kidogo tu. Hahitaji kwenda shule hii.
     
  11. n

    ngoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yawezekana
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifanya nicheke nikiwa katikati ya mshangao..
     
  13. K

    Kivia JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli ndg selasini kasema kweli. Zina faida kubwa, zimesaidia wengi kufika sekondari. Kama mapungufu yapo ni sawa na mapungufu yaliyopo ktk shule zetu za msingi, kwani bado zipo zisizo na walimu, cha msingi nl kuziboresha. Hongera chadema kwa kuuona umuhimu wa shule kata...
     
  14. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    He is right. Naomba tusimuhukumu mapema. Baadhi ya maeneo yenye maono yambali shule za kata zimeleta mapinduzi makubwa katika eneo husika ingawa kwa ujumla wake zimeshindwa kutimiza malengo ya kuanzishwa kwake.

    Kuhusu maandamano vyuo vikuu inawezekana anakubaliana na hotuba ya rais kuwa ni madai ya kisiasa hivyo akawashauri waachana na siasa kitu kilicho kinyume na ilani ya uchaguzi ya chadema iliyodai kurejesha siasa vyuoni. Sielewi vizuri kudai posho toka 5,000 - 10,000 ndo siasa au vipi? Lakini katika yote kwa ujumla wake naomba tumpe muda!! Tusimuhukumu mapema.
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa alikuwa ni mmoja katika wale key people waliofanikisha kuua nccr enzi zileee za lyatonga. Hivyo chadema inabidi kuwa macho sana na huyu jamaa, kwani nina wasiwasi naye kuwa ametumwa kuua chama. TUJIHADHARI SANA CHADEMA.
     
Loading...