Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selasini avunjika mkono.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Oct 3, 2010.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Yule mwanasiasa machachari anayegombea ubunge wa jimbo la rombo kwa tkt ya chadema amevunjika mkono (mara 3) na sasa anapata huduma pale kcmc
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What happened?
     
  3. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona habari yako hii haieleweki, amepata ajali au imekuwaje? hadi akavunjika mkono?

    Siku nyingine ukileta habari hapa nilizima ijitosheleze...

    MODS, Mpeni nusu Saa awasilishe habari yake hii vizuri, hakishindwa ifutilieni mbali.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mganyizi,hili ni jamvi,unaleta mada watu wanadadavua,kama ikijitosheleza watu watajadiri nini?. Anyway amepata ajari kwenye kampeni. Nitakupa full story usiku wa leo.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua ata magazeti ya udaku huwa yanakuwaga na details!
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MGOMBEA ubunge kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika jimbo la Rombo, mkoani Kilimanjaro, Joseph Selasini, amepata ajali ya gari na kuvunjika mkono wake wa kulia mara tatu. Ajali hiyo ilitokea juzi saa 11:30 jioni, wakati mgombea huyo akitoka kwenye mkutano wa kampeni wa chama hicho kwenye kijiji cha Katangara, kata ya Katangara- Mrere, wilayani Rombo.
    Akizungumza na waandishi wa habari katika wodi namba 12, kwenye Hospitali ya Rufaa ya KCMC alikolazwa, Selasini, alisema ajali hiyo
    ilitokea umbali wa mita 100, kutoka eneo alilokuwa akifanyia mkutano.
    Alisema gari alilokuwa akiendesha, alikuwa ameambatana na viongozi wa chama hicho akiwemo Mwenyekiti wa CHADEMA Wilaya, Gabriel
    Selengia, na Mwenyekiti wa Baraza la Wanawake Wilaya (BAWACHA), Justina Mkenda, ambao wote hawakuumia.
    Alisema alikuwa akiendesha gari aina Toyota Land Cruser yenye namba za usajili T 884 ABH; halikuwa na tatizo lolote na amekuwa akilitumia katika mikutano yake.
    Kwa mujibu wa maelezo yake, alisema endapo asingechukua uamuzi wa kuligongesha gari hilo ukutani, angeweza kusababisha vifo vya waendesha pikipiki zaidi ya sita.
    Kwa upande wake, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro, Lucas Ng'hoboko, na Katibu wa CHADEMA Mkoa, Basil Lema, walithibitisha kutokea kwa ajali hiyo.
    Kwa mujibu wa ripoti ya madaktari, mgombea huyo wa ubunge amevunjika mkono wake wa kulia mara tatu, ambapo pia mfupa unaounganisha vidole
    viwili vya mkono huo umepata hitilafu.


    TANZANIA DAIMA
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    shy,asante kwa kuniokoa maana mganyizi alitaka nichukuliwe hatua kwa kudokeza habari za mgombea wa chadema kupata ajari.
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tunamwobea kupona haraka.
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    gari ilichakachuliwa nini jamani?
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This info is half pregnancy
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    jafar, unamaana gani?
     
Loading...