Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Selander Bridge inapogeuka kuwa Gorigota!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Oct 10, 2009.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mimi kero yangu ni kuhusu matukio ya kiharifu yanayofanywa na raia mbele ya nyuso za askari pale daraja la Selander bridge,hivi ni kweli vibaka wamefikia kudharau jeshi la polisi kiasi hiki?au ni mbinu za mapolisi kujiongezea kipato?sehemu ambayo inastahili ulinzi kama ile ndio sasa imegeuka kuwa chimbo la vibaka na kituo cha kusulubisha watu na mali zao,bora mtuambie kuwa na hicho ni kitengo cha polisi cha kupunguza mali za watu!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Una mfano halisi wa tukio lolote lililotokea hapo mahala ili nasi tusaidiane kushangaa?

    Hata hivyo Mapolisi hawa wamekuwa ni ze comedy kwa sasa.

    Utaona sekeseke siku atakapoporwa mzito fulani...kweli wakati mwingine bora aporwe mtoto wa Kikwete, labda patakuwa na salama kama peponi!...huh!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie niliwahi kuibiwa side mirrow zote mbili tena nipo nasubiria mataa tu mida ya tisa jioni yani inaudhi kwa kweli acheni tu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo na wewe pozi zako za kidosidosi bana!..........wana lazima wakufanyie tu
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli pale pabaya lakini JEHANAMU ni kinondoni mkwajuni kwenye kale kamteremko embu pita na gari mapema saa 5/6am uone wanatanguliza tairi katikati ya gari ukiyumba tu unao. Ni vizuri tukapewa miguu ya kuku/bastola
     
  6. s

    shabanimzungu Senior Member

    #6
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALENDA BRIDGE ni hatari..vibaka wanajificha pembeni..juzi nilishuhudia wazungu fulani waliporwa saa na simu na traffic police wanatazama na kucheka!!!!!!!!!!!saa 1.30 asubuhi..nadhani walikuwa walimu wa INTERNATIONAL SCHOLL and you expect foreigners to take a goodimpression of Bongo? vizi mtpu jamani when will you learn not to steal?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mhhh so within econds za kusubiri taa ziwake wakafungua side mirrors na wewe umetulia tu....
     
  8. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ndugu inaonyesha we imani yako ipo katika kuona zaidi kuliko kusikia,sasa kama unataka kujua ubaya wa eneo lile,siku moja pita pande zile ukiwa na gari huku madirisha yakiwa wazi,wakati unakalaptop au mobile yako pembeni,within no seconds you will see those wonders!!!
     
Loading...