Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekuco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sandefs, Jan 20, 2011.

  1. s

    sandefs JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chuo kikuu cha sebastin kolowa, kilchopo Lushoto Tanga. kinasemekana kuendesha chuo kibabe kupitia serikali ya wanachuo ambayo inaegemea sana utawala badala ya maslahi ya wanachuo.

    Tare 17.01.2011 ilikuwa siku ya baraza la chuo lakini kutokana kile kilichoitwa kudai haki ya kutaka kujuan matumizi ya michango yao wanachuo, iligeuzwa na kuwa kuvunja sheria za chuo hicho.
    Sasa wanachuo wanadai katiba ya wanachuo ambayo haipo chuoni hapo,
    Prof Bahendwa anachokiita kuwa ni katiba ya chuo ni rasimu ya katiba ambayo aidha yeye na serikali iliyopitwa na wakati ni kama vile bado wanang'ang'ania hali ya kuwa kutokupatikana kwa katiba ya wanasekuco.
    Machafuko yaweza kutokea
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    sasa server za jf zitajazwa na malalamiko ya wanafunzi wa higher learning, mod ktk kipindi hiki nashauri uanzishe jukwaa la malalamiko ya wanafunzi wa higher learning ili huku kwingine tuzungumzie mambo yanayohusu mustakabali wa taifa letu na si school baraza.
     
Loading...