Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekta za Uchumi na mchango wake kwa Pato la Taifa la Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nsololi, Aug 11, 2010.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana JF, naomba kufahamishwa sectors mbali mbali na mchango wake kwa pato la taifa, esp kwa data za miaka ya 2006, 2007, 2008 na 2009 kama inawezekana.
     
  2. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu kucheti kwenye web ya wizara ya fedha au kwenye budget speech zipo online. Ukishindwa check kwenye web ya takwim
     
Loading...