Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekta ya utalii bado imelala!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Nov 3, 2009.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Kitendo cha nchi ya kenya kumpa zawadi ya MTOTO WA DUMA bingwa mkimbiaji wa mita 100 Duniani kimeipa sekta ya utalii kenya sura ya pekee kwani imekua ni tangazo tosha katika vyombo vya habari duniani!jee TANZANIA tumewahi kutoa zawadi kama hiyo au kujitambulisha kwa namna hiyo kwa wageni maarufu watembeleapo vivutio vyetu vya utalii?namna hii tusilalamike watalii wote kufikia kenya,kisha tanzania kuja kana kwamba bado wapo ndani ya kenya.SISI TUNAPEANA ZAWADI ZA BELESHI YA DHAHABU NA VINYAGO TUU!
     
Loading...