Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretarieti ya chadema na wanapotoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, May 3, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa napitia tovuti ya CHADEMA leo hii. Nikawa nataka niijue Sekretariati ya CHADEMA nikakuta majina ya wajumbe wa Sekretariati ila cha kushangaza nikakuta wajumbe John Mnyika (mbunge wa Ubungo) na Halima Mdee (Mbunge wangu wa Kawe) wanaonyeshwa kama ifuatavyo:

    Mkurugenzi Mambo ya Nje
    John John Mnyika (31)
    Kutoka Mwanza
    Afisa Mwandamizi Sheria

    Halima James Mdee (33)
    Kutoka Same, Kilimanjaro
    halima@chadema.or.tz

    Mimi najua kwamba Mnyika anatoka Ubungo na Mdee anatokea Kawe sasa inakuwaje inaonyeshwa kwamba Mnyika anatoka Mwanza na Mdee anatoka Same, Kilimanjaro? Kuna mantiki gani au ni kuonyesha wajumbe wametoka sehemu gani ya kuzaliwa?

    Naomba msaada tafadhali


     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine ni kutumia akili kidogo tu! Hili halihitaji kuvua gamba
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Hiyo akili ya kutumia hapa sina ndio maana nikaomba wenye akili kama wewe mnisaidie. Ubaya wenu ni kwamba mtu akiulizia tu jambo lolote la CHADEMA humu ndani mnamuona kama ametumwa ama ni mpinzani. Sisi wengine hatuna ushabiki wa chama ila tunajaribu kuangalia umakini wa hivyo vyama ili tupate vyama bora na siyo bora vyama.
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha Mchungaji Bwana! Umenifurahisha sana. Ni sawa na Makongoro Mahanga akikwambia anatoka Mara utabisha? Au Eugen Mwaiposa akikwambia anatoka Mbeya wakti ni mbunge wa Ukonga au Mpendazoe kutoka kisha halafu kuwa Mgombea wa Segerea, Hussein Mwinyi kuwa Mkuranga baadae Zanzibar n.k ni common sense
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahahaha!!!
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe haujui kuwa DSM tumekuja kutafuta hela tu na ndio maana tukifa wengine tunarudishwa makwetu.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jijini sote tumekuja tu KUCHUMA ila kila mmoja wetu tunavyo vijiji vyetu kulikozaliwa Mababu zetu. Labda wewe mwenzetu ambaye kijijini kwenu ni kwa Aziz Ali Mbagala.

     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,684
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unaulizia kuhusu Mnyika kutoka Mwanza na si Ubungo anakowakilisha,mbona hauulizi juu ya Mdee kutoka Same angali yeye anaiwakilisha Kawe,na je unajua ni nini kimezingatiwa hapa?uzawa,kabila ama uwakilisha?maana waweza kuwa mchaga lakini umezaliwa na familia imehamia sehemu nyingine tofauti,hujawahi ona?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,946
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Mkuu, mbona unamjibia mtu kwa maelezo marefu katika swali fupi?
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kimbunga naona kama jibu la swali lako liko kwenye title ya hii thread. naomba kunukuu..."Sekretarieti ya chadema na wanapotoka". Hata hivyo nikutoe wasiwasi kwamba both Mwanza na Kilimanjaro zimo ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Labda mantiki na muktadha wa swali langu haukueleweka vizuri. Nimepitia sekretariat za vyama vingine kama CCM na CUF sikukuta wajumbe wake wakionyeshwa sehemu wanazotoka lakini kwa CHADEMA nikakuta wanaonyesha sehemu wanakotoka yaani sehemu walikozaliwa (ambapo unaweza ku guess makabila yao) kwa hiyo nikashangaa. Sikujua mantiki ya kuonyesha wanakotoka au ina maana Sekretariat ya CHADEMA ina uwakilishi wa mikoa au ni kuonyesha tu kwamba sekretariat inaundwa na wajumbe toka mikoa mbalimbali ili kuondoa dhana ya ukabila au ukaskazini ambao huwa unaongelewa kuhusu CHADEMA? Kwa maana hiyo nilitaka kujua tu mantiki ya kuonyesha kuwa wajumbe wanatoka wapi. Nadhani walikuwa na mantiki yao kwani vinginevyo wangeweza tu kuandika majina na vyeo vyao bila kuonyesha wanakotoka.
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo umestusthwa na makabila, sio?
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Siwezi kustushwa na makabila kwa kuwa kwa kuandika walikotoka siwezi kujua exactly makabila yao ni yapi ila naweza tu ku guess kwa mfano kwa kuwa Mdee anatoka same basi anaweza kuwa Mpare au kwa kuwa Mnyika anatoka Mwanza anaweza kuwa Msukuma. Lakini guess yangu inaweza kuwa totally wrong Mdee anaweza kuwa mchaga, Mtaita au hata Mmasai na Mnyika akawa Mkurya, Mzinza ama Mkerewe!! Mantiki yangu nilitaka tu kujua kama wameweka mahala wanapotoka kwa kuwa sekretariat in uwakilishi wa kimkoa ama ni kuonyesha tu kwamba wanachama wanatoka maeneo mbalimbali ya nchi na haina uhusiano wa uwiano wa kiuwakilishi wa kimkoa. Basi. Ningejua ofisi za CHADEMA ziko wapi ningeenda kuulizia kimyakimya na kusingekuwa na haja ya kuulizia kupitia humu
     
  14. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    crap crapist:evil: we afande vipiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini? Hujui maana ya uwakilishi? Uwakilishi sio ukabila. Kamanda DR. Slaa anaweza kuwa mbunge wa shy, kitu hicho nakiombea sana.
     
  16. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Duh! nilikuwa nacheka sana ila hapo kuna pointi
     
  17. k

    kinyongarangi Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    unapotoka ni pale ulipozaliwa sio unapofanyia kazi. hao wanaishi DSM LAKINI WAMETOKA MWANZA NA kILIMANJARO. Nini kigumu hapa?
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    It doesnt make sense kusema Mnyika anatoka Mwanza kwani anawakilisha Mwanza si angegombea huko Mwanza mwanza basi?
     
  19. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi ninavyoona tayari umeshamaliza wew mwenyewe,sina la ziada.
     
  20. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    .
    Kwani hao wajumbe wa sekretarieti wanatakiwa kuwa wangapi ili labda wawakilishe ama ukanda, mkoa, wilaya jimbo la ubunge au kata?
    .
     
Loading...