Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sekretarieti ya ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ndamaempire, Jun 20, 2012.

  1. n

    ndamaempire New Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau kuna watu tulifanya interviw ya kuongea ya treh 19 marchh 2012,wale wenzetu tumefanya nao wameitwa kwenye post zao bt sisi yetu ya investigation officer bado kweli iyo hakiiiiiiiiiiiii??????????
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    They must av their reason..patient is a secret of fortune, kip on waitin!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukiona haujaitwa jua haujachaguliwa.
     
  4. p

    panadol JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mvumilivu hula mbivu,kuwa mvumilivu mkuu mtaitwa tu!
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahaha tatizo la shule na vyuo vyetu vinatufundisha kumfanyia kazi mtu au shirika na hatufundishwi jinsi ya kufanya kazi zetu binafsi owning your big biz....pole mwenzio siko huko nowdays i am owning my life
     
  6. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60

    hapo kipi kimekufanya ucheke mkuu? watu wana ndoto zao maishani, na ndoto izo zinatimia pale tu, atapokua kazini, leo hii Ndama mtoto wa n'gombe, chief kiumbe, Ray kigosi, ndo wanapesa na niwafanya biashara wakubwa KAMWE hawawezi kua CAG, GOVERNOR, CHIEF ACCOUNTANT etc, kwaiyo acha watu watimize ndoto zao maishani, ww ndoto yako ni pesa, siwezi shangaa leo tukiskia Cameroon kaingia mkataba na ww coz ndoto yako ni pesa.
     
  7. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona unatokwa jasho, umetumwa kuleta ur personal interest...kama una own ur life then hope to c u living forever, congratulation 'god'
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Vuta subira.
     
  9. K

    Kimboko Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAlafu hao tume ya ajira iwe akini na vyeti feki aaa wamerundika ajira zimetoka nyingi kwa wingi na watashindwa kujua feki au si feki. Wawe makii saa wataajiri mabomu
     
Loading...