Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretarieti ya Ajira na Database

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Malunkwi, Jun 4, 2012.

  1. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliofanya written interview ya Nationa Audit Office Sept 2011 waliambiwa kuwa Sekretariet iliamua kuita watu wengi ili iwaweke kwenye Database wale watakaofanya vizuri na litakapotokea hitaji la Auditors & Accountants(Wakaguzi/Wahasibu) serikalini bac watakua wakiitwa wale waliowekwa kwenye database hivyo hakutakua na haja ya kutangaza tena nafasi hizo hadi waliopo ktk Database watakapokwisha. Hivi karibuni watu wamekua wakiitwa kwenda kuchukua barua za Ajira na kwenda kuripoti kazini NAO na baadhi ya Wizara(ushahidi ninao). Sasa wasiwasi wangu ni kwamba kwanini wanaita watu kimyakimya? Na je tutaamini vipi kua hao wanaoitwa walifaulu ktk mchakato mzima wa usaili wkt Sekretarieti haikutoa orodha yao?
    Upo uwezekano mkubwa wa kuingizana kwenye ajira za serikali pasipo hata kufuata taratibu hivyo sina imani na Sekretarieti ya Ajira, kwani watoto wa wakulima wataendelea kuchoma nauli zao kutoka mikoani kuja Dar es salaam kufanya usaili ambao nafasi zake tayari watoto wa walio ktk system washaanza kula mishahara.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tz inahitaji mapinduzi
     
  3. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado hawa jamaa hawajajipanga vizuri hata ule utaratibu wa kuondoka na matokeo ya written interview na kuwaahidi watu kuwa watapigiwa simu sidhani kama unazuia mianya ya kuweka mtu kwani hata matokeo hayaonyeshwi. Sijui hata shule tungekuwa tunafanya mitihani kisha tunaambiwa kuwa watakaofaulu watapigiwa simu ingekuwaje maana hata matokeo hupewi wala huyaoni ni kwenda kwa imani tu. nadhani kuna haja ya hawa watu kujifunza vitu vingi kuepuka malalamiko kama haya ukizingatia watu wanatumia gharama zao badala ya kusulubu watu kwa shida zao. Ni maoni binafsi
     
  4. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni ukweli mtupu. hata mimi nakumbuka hicho kitu kilisemwa na mkubwa kutoka pale tume ya ajira. tena tuliambia na wasimamizi kuwa tunamsubiri huyo mkubwa wao anataka kuongea na sisi KWA BAHATI MBAYA turimsubiri kwa muda mrefu na hatukufanya mtihani paka yeye alivyokuja kuongea hayo maneno alipo toa hizo ahadi ndipo tulipo anza ule mtihani.
    Cha ajabu kila kukicha wanatangaza hizo nafasi BILA kujitathimini wenyewe kuwa kuna ahadi waliitoa kwa watu zaidi ya alfu mbili (2000) ambao walikuwa katika huo mtihani.

    TANZANIA BWANA'
    Viongozi wetu wamejaa na ubabaishaji ndo mana wakitoa ahadi hawazikumbuki coz kila kukicha wao wanatoa ahadi mpya, hivyo ni vigumu katika hali ya kawaida kizikumbuka zote
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka kwani una mda gani unaishi tanzania ucjue ivyo vitu??? zile ni protocal tu kazi zinawenyewe zile mkuu
     
Loading...