Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretariete mpya CCM, yavuja!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Honey K, Oct 23, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikosi kipya cha kuivusha CCM 2015 hii hapa;

    Makamu Mwenyekiti- Phillip Japhet Mangula
    Katibu Mkuu -Mulongo (kwasasa RC ARUSHA)
    Katibu Mwenezi - Nape Nnauye
    Mambo siasa na nje- Asha-Rose Migiro
    Mipango na Oganizesheni- Samiah Suluhu Hassani
    Mweka Hazina - Anthoni Mwandu Diallo


    TIMU HII IMEKAAJE?.....HASA KWA EL NA CDM
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwisha. 2015 ndio mwisho..
    Mangula hawezi kurudishwa
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Maajabu nane ya dunia
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Imevujaje?Wewe ndio utakuwa unaivujisha.Give the scenario ya kuvuja huko
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    it'll be a dream team; hasa wakimrudisha Mang'ula ambaye wamemuacha pembeni. Hilo la Diallo na la Migiro wanaweza kweli kuingia.
     
  6. S

    Shushushu nguli Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikosi kipya cha kuivusha CCM 2015 hii hapa;
    Makamu Mwenyekiti- Phillip Japhet Mangula
    Katibu Mkuu -Mulongo (kwasasa RC ARUSHA)
    Katibu Mwenezi - Nape Nnauye
    Mambo siasa na nje- Asha-Rose Migiro
    Mipango na Oganizesheni- Samiah Suluhu Hassani
    Mweka Hazina - Anthoni Mwandu Diallo

    Hayo ni mawazo yako, Mangula??? Migiro??????? Nope!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Walisema Katibu Mkuu atakuwa Ngeleja au Nape (wabadilishane vyeo hao wa 2) kuna ukweli wowote?yaani Nape katibu mkuu Ngeleja Mwenezi.

    Angempa katibu Mkuu yule Naibu wa Tamisemi atawasaidia sana kwenye Chama chao.
     
  8. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mangula, Migiro, Diallo....sidhani kama watakuwepo kwenye hiyo safu! CCM ya sasa ni ya watu wa 'type' ya kina Nape, Mukama, Wasira, Sophia Simba...wanasiasa feki feki hivi waliokaa kimipasho mipasho!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Imevuja kweli ama unataka tujadili unacchofikiri Wewe??
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wapi Economist grade 1 au amekuwa kama used toilet paper??
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu ni Utabiri au Ubashiri?:msela:
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Viwanda vya Uongo @Work.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bila Lusinde,wassira na Nchemba hakuna ccm
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    CCM don't like CHANGE, CHANGE don't like CCM, and CCM don't look good on CHANGE.
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wapi Economist grade 1 au amekuwa kama used toilet paper?
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Safu hiyo ishatupa ushindi m4c!! CCM imeoza kila jina unalotamka CCM ni km kuweka pilipili kwenye kidonda. kwa kifupi CCM imeoza
     
  17. I

    Ivy Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Oh no!!
     
  18. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Watoto tu hawa na ni wale waleeee
     
  19. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kikwete ni mtu wa ajabu sana; now that he is preaching reconciliation to his faithful, bringing back Phillip Mangula as makamu wa Mwenyekiti cannot be far fetched!! Yeye anachotaka ni kushinda uchaguzi 2015 and Mangula is a good architect in that field!!
     
  20. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Nakata rufaa kwanini lusinde na Nchemba hawamo?
     
Loading...