Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretariati ya CCM ziarani Sumbawanga: Nape aongoza Ujumbe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, May 30, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ziara ya Nape Mkoani Rukwa wiki hii kumefanyika mabadiliko makubwa kwa Nape kuongozana na Katibu Mkuu Mukama na mzoefu mwingine Chilingati.

    Hii ni kutokana na mikutano ya Nape mara ya mwisho kuzi kukosa msisimko na wahudhuriaji hafifu, pamoja na kutumia muda mwingi kuhangaika na Chadema badala ya ilani ya uchaguzi wa CCM.

     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sijajua baso kama itasaidia wakati ameshamwaga sumu
     
  3. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    au walikuwa wanadhani anajenga mizizi imara ya cCJ?
     
  4. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ziara yenyewe kwa ujumla haina mashiko kwani pamoja na Nape kusindikizwa, hoja ya kujivua gamba haina tija kwa mwananchi wa kawaida, lakini pia hakuna gamba lililovuliwa bali Makamba amestaafu kiana kutokana na umri wake.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CCM bana yaani wao kumteua nape wakaona wameteua mtu wa maana sana...? hiki chama bana mautumbo matupu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama hapa mtandaoni anaongelea katuni za kipanya, walitegemea jipya gani toka kwake?

    [​IMG]
     
  7. k

    kikule Senior Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijaona kama kuambana na chily na wily ni kumshitukia nape.Nadhani ni mkakati wa kawaida hata chama kingine wanaweza kuufanya,hata cdm huwa wanaambatana kadhaa kwa sababu maalum
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ziara ya mkoa wa Kilimanjaro kwa wachaga watafanya lini?
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado haitasaidia kitu, kwa sasa CCM haina mvuto kwa wananchi wengi
     
  10. K

    Kachocho T.K Member

    #10
    May 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale alioambatana nao wawe makini make wanaweza kuumbuka kwani anaweza kuingiza sera za CCJ badala ya zile zilizopitwa na wakati za CCM, make anaonekana kutotulia kama anapeleka agenda za CDM badala ya kuwaambia wananchi ilani na mwelekeo wa chama chake.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Swali ni moja tu, gamba litavuliwa?
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Vuvuzela Nape hana jipya!!hata aandamane na nani!! Yeye bado ni zigo la mawe tu, mbeleko itachanika!!

    Sisi kazi ni kwetu!!
     
  13. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si wangeendg kuwapa pole tarime?
     
  14. D

    DONALD MGANGA Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    YES, Mzee Mkama mwangalie sana huyo kijana sababu anapenda sifa sana...... tena za kipuuzi puuzi. MWAMBIE AJENGE CHAMA SI KUKIBOMOA. Mimi nahakika atapingana na wewe tena kwenye vikao huko Rikwa kama siku ile kwenye TV wewe unasema hakuna kitu kama hicho yeye anasema kipo! Mfundisheni huyo kijana.
     
  15. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mbuta! Kiru!Watathubutu? Labda wakija wasije na Nape. Lazima atapopolewa tu! Matusi kaanza mwenyewe, hivyo asijemlaumu mtu.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nape na kiroba cha kokota anataka kumvujishia kidogo Mukama na Chiligati, je uropokaji kwamba viongozi wa Chadema ni Machandimu anavyopost kwenye facebook inajenga hoja za kujivua magamba?
     
  17. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mti wenye maembe ndio unarushiwa mawe.

    chadema wanamwogopa nape. angalia comments zao.

    mtu akiwa na wivu ata akiandika unaona.

    nape hawa watu wamelegea kaza buti kaka
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nape na ziasa zake za ukabila na udini anazowabambikizia Chadema ndivyo atakavyowaambia wafipa wawakatae Chadema kwa vile ni wachaga na ni wakristo? Ufipani zaidi ya 70% ni wakristo magamba yatamshinda.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 135
    Nape naye mnapoteza muda kumjadili kweli ? Mwacheni wavuane magamba tuone na mwisho wa Nape kisiasa ndani ya CCM ni huo hapo kwenye kona
     
  20. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh, Jamaa wanaenda kufukia mashimo ya CHADEMA nini???
     
Loading...