Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sekretariati ya ajira yaweka mapandikiz kutetea maovu yao jamii forum

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Muarubaini, Oct 31, 2012.

  1. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wamewekwa hapa wanaitetea sekeretariat ya ajira kwa udi na uvumba. Hiv kwel nafasi zilizotangazwa tokea mwez may mpaka leo kimya wanaita tu watendaji wa vijiji, tuwaelewe vp? Mtihani na jibu vitu viwil tofauti. Nahis harufu ya kujuana na rushwa. Jaman hii nch ni yetu sote, kwa mnapendelea ndugu zenu!
     
  2. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashirika yote ya serikali bot, tanapa, tanrod, muwekane. Tume ya ajira nayo changa la macho kama ilivyo taesa amboya hakuna wanachofanya zaidi kulipwa mishahara ya bure
     
  3. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiv uliona wapi unaita watu wa taaluma tofauti kama sociology, education, hr. Account, law kwenye nafac ya academic officer alafu unauliza maswali purely ya education, kama sio changa la macho nini?
     
  4. Matokeo1

    Matokeo1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa wajamaa wanathan hizi ni zama za Nyerere, kufumba akili za wananchi, Hii Tanzania tuna tabia ya kununuliwa ili kuosha majina na nafasi za wakubwa kwenye vitengo flani flani, fungukeni vijana acheni upofu wenu.
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mimi mwenyewe nimeshangaa toka mwezi wa tano hadi leo..then wametoa siku nne. Nina uhakika wengi watakuja kushtuka usaili umeshafanywa
     
Loading...