Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekretariat ya ajira na taesa zifutwe

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mchakachuaji, Oct 9, 2011.

  1. m

    mchakachuaji Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF kuna hizi ofisi mbili zinazohusika na utaftiaji wa kwa watu wasiokuwa na ajira lakini mpaka sasa zimeprove failure ila wanapokea mishahara minono, je kuna haja ya hizi ofisi kuwepo?
     
  2. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dawa siyo kuzifuta, ni kuziboresha!
     
  3. m

    mchakachuaji Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata Richmon iliboreshwa ikawa Dowans ikawa Symbion Power na hatimaye ikawa giza na haya maboresho yote yame&yana&yata tugarimu!
     
  4. B

    Bayo Senior Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hizi ofisi zinazidisha tatizo la ukosefu wa ajira kwakweli.. Wangeziondoa tu aisee
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizi ofisi nyingi zina matatizo makubwa mfano Serikali ilipoamua ku-centralize suala la ajira ilikuwa na nia nzuri tu ya kupunguza nguvu ya maafisa utumishi katika taasis mbalimbali za serikali kuajiri watu kwa kujuana ila wakasahau kuwa watakaokuwa katika sekretarieti ya ajira nao ni watu kwa hio tatizo liko palepale ila kwa upande mwingine dhana ya utawala bora hakuna sababu central govn inafanya kila kitu, inabidi tubadilike ila kwa uongozi uliopo i doubt
     
  6. T

    Terimu Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kufuta sio suluhu sababu wewe utaongea hivyo ila kuna wengine ambao tayari wameshasaidiwa na taasisi hizo watakushangaa. cha msingi ni kuboresha tu na wadau kuwa wawazi kutoa maoni yao pale wanapoona kuna mambo ambayo hawajaridhika nayo.
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    niliongea na mfanyakazi wa Taesa akasema Sekretariat ya Ajira zaidi ya nusu ya inayowapitisha ni vimemo vya wakubwa

    ifanyike review Taesa imesaidia wangapi? wapo wapo tuu
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TaESA ni 0 kabisaaaa!!!!!!
    Sekretarieti ya Ajira haina zaidi ya miaka miwili tangu ianzishwe lkn naona imeanza kutia kichefuchefu na kupoteza mvuto. Hainabudi kujirekebisha fasta.
     
  9. mankipe

    mankipe Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa tatizo litapungua au litazidi?ikifutwa wale wafanyakazi waliopo pia wataingia mtaani na tatizo litazidi zaidi!!! think,react
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu.
     
Loading...