Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sekretariat ya ajira imetawaliwa na siasa ktk utendaj wake

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by chipalila1, Oct 28, 2012.

  1. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndugu wana jf nadhan kwa wanaofuatilia kwa karibu nafasi za kaz znazo tangazwa na chombo hiki cha utumish wa ajira ni mashahidi kwa jinsi ajira hiz znzvyo chelewa yaani mchakato mzma hadi kuita watu kazin,,.. mfano ajira zaid ya 2000 zlizo tangazwa mwez may had sasa watu hawaja itwa kwene usail.. hii n nn kama siyo kiini macho waonekane wana ajir kume siasa tu. kuna sababu gani za kiutendaj znazo sababisha mchakato uchukue muda mrefu kiasi hk.. mwenye kujua kuhusu hl atujuze wadau.
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado hawajaita bt niwetonywa ni usail november vuta subra
     
  3. m

    mafanikio Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mbona wameshaitwa kwenye usaili japo sio wote, kwani hata wanaoendelea kufanya usaili sasa katika mikoa ya Dar es Salaam, Arusha, Manyara, Morogoro, Tanga, Kilimanjaro na Pwani ni wale waliotuma maombi mwezi Juni? kama una utafiti wa kutosha usiwe mwepesi kulaumu fuatilia ofisini kwao mbona ni wepesi sana kujibu maswali yenu?
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Usaili unaendele, kama alivyosema Mafanikio hapo juu. Mtoa mada vuta subira
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kuna watu hawajui chochote zaidi ya kulalama na kulazimisha siasa hata pasipo husika

    Hivi generally kama umeomba kazi na hujaitwa inakua ni siasa au ni mlolongo ulio slow, or maybe umekosa shortlisting???
     
Loading...