Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekondary ya mataira.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Senator p, Nov 6, 2011.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sekondar moja iko mjini kahama shinyanga,jna limehfadhiwa.Yaani ile sekondary ni ya mataira director wa shule elimu yke darara la pili,mkurungenz wke hakusoma,mkuu wa shule ana digrii lakin hana maamuz yoyote hta km mwanafunz hafai ktk taaruma,second master hana sfa wala uwezo na huwa anavuta bng ktk vyoo vya walimu.Yote tisa + 1=91,academic & ndio wenye busara.Tatzo hawana maamuz,wenye maamuz ni mwasibu,ambaye nae hajasomea uhasibu.
     
  2. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Md kuna lugha nyingi ambazo unazizuia lakini kama mtu je ametumia lugha ya kumkashifu binadamu mwenzake kama vile kutumia neno 'taahira' kubeba uchafu au uwezo mdogowa kufikiria mtu alionao mie naona concept hiyo ni wrong kutumiwa katika kuelezea mambo machafu au uwezo mdogo wa kufikiria mtu alio nao. Kwani nielewavyo mtu 'taahira' ni mwenye ulemavu wa akili- 'means people with mild or severe interlectual disability and who may need support in learning living skills.

    Tusitumie lugha ngumu za kuwadhalilisha wenzetu ndugu yangu yawezekana ni ndugu yako au jirani yako au ndugu yangu au jirani yangu au mwanangu.

    Critical thinkers in here at JF never use abusive language, punguza makali.

    Nawasilisha.
     
  3. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kama umewahii kupitia walau shule ya msingi, na hapa kwetu TV na radio nyingi zinatangaza kwa kiswahili na hata magazeti yanaandika kwa kiswahili, na kiswahili ni lugha ya taifa lakini bado umeandika kwa kiswahili cha daraja hilo.basi chonde chonde usiende kuomba kazi TANESCO maana mgao wa umeme utaongezeka. Hahahaha!!!!!!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Speak Openly. Hebu itaje, hatuna muda wa majungu hapa JF hata kama ni utani
     
  5. v

    valid statement JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mdau uliotoa huu uzi we nani kwenye iyo shule?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Saikoloj ipo poa sana mdau
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yeye ni msaidizi wa director na ndiye mlinzi mkuu
     
  8. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Duh! Hiyo itakuwa kubwa kulko ila shule yenyew kama nilishaiski siyo r....a's kwel.okey poa ndo yenyewe nimeikumbuka.ila mwakani wana mpango wa kwenda kupata milembe kupata tiba isikuumize mno
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    yeye ni secondmisstress
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo iwe je?
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kama academic mr..elimu yake, ngumbaroo
     
  13. Godfrida

    Godfrida Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli.........
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    HAYA majungu bwana wakuajiri wewe bac c unajiona timamu.
     
Loading...