Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sekenke jamani barabara mbovu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bahatim, Aug 8, 2012.

  1. b

    bahatim Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa kweli nashangaa kuona barabara muhimu hasa kipande cha mlima sekenke singida barabara imechimbika inaonekana Tanroad singida hawakagui kipande hicho magufuli tembelea huone jinsi gani wakandarasi walivyojenga barabara haina viwango hasa pale mlima sekenke
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mlima kama ule ninavyoufahamu kiwango cha utengenezaji wa barabara ni ovyo kwa vile haijatengenezwa kwa kiwango kinachotakiwa hasa kuendana na magari yenye kubeba uzito mkubwa yanayopita huko. Magari makubwa yanapopanda mlima au kuteremka kwa mwendo pole huharibu zaidi barabara na kumbuka break nazo huumiza barabara kwani uzito wote unaelemea barabara kuliko bari linapokuwa na mwendo kasi
     
  3. B

    BARRY JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wa TANROADS bure kabisa, hayo mahandaki ya sekense sijui wanasubiri nini kufukia. Halfu wakikaa hapo bungeni wanadanganya sana wananchi. Kwamfano kile kipande cha Mohoro hadi Somanga miaka nenda miaka rudi hakimaliziki.............bure kabisa!
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    magufuli yuko busy na barabara za DAR...mikoani mtakufa mwaka huu sahauni
     
Loading...