Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seif kuapishwa na Shein

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by muchetz, Nov 12, 2010.

  1. m

    muchetz JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naomba kupata ufafanuzi hapa. Hivi kwanini Seif aliapishwa na Shein? Je inawezekana shein akamfukuza umakamu Seif? Hicho cheo cha seif kinampa wajibu gani katika serikali (SMZ)? na katika SMT seif atapata treatment gani(mfano akija Dar)?
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkataba feki.
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Seif kuapishwa na Dr Shein si sahihi. Ni sawa na mikataba ya kina Karl Peters
     
  4. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi ngoja niulize hapa kwani JK alimwapisha Dr Bilal?, Ninavyojua mimi kulikuwa hakuna haja ya Shein kumteua Seif kama makamu wa kwanza kwani katiba ya Zanzibar inaweka wazi kuwa mtu wa pili kwenye uchaguzi ni makamu, hivyo basi Seif si mteule wa Shein bali yupo kwa mujibu wa Katiba ya Zanzibar kwani Shein alikuwa hana option yoyote ya kuteua mtu zaidi ya Seif katika nafasi ile. Haya yote ni mazagazaga ya kumdidimiza Seif na kuonesha kuwa Shein is in Command na anaweza kumfukuza Seif which is wrong. Maana akifanya hivyo inakuwa amevunja katiba aliyoapa kuilinda
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,066
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona hata alituma maombi kwa shein kuomba umakamu,hata ilo ni la hajabu!
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Kama Shamsi vuai Nahodha. Ndiyo kashika umakamu badala ya waziri kiongozi! Jina tu wamebadilisha kutoka waziri kiongozi kuwa makamu wa rais.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Umesahau kuwa CUF haipo tena kwenye ulimwengu wa siasa? Watamkumbuka Hamad Mlo na Mapalala.
     
  8. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mnawaonea wivu na muafaka wao? si ndivyo walivyokubaliana kwenye muafaka? na mabadiliko ya katiba si yanasema hivyo? seif aringe? wakati anashukuru kimoyomoyo angalau sasa atabadili mboga hadi anaenda kaburini? thubutu!!
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Seif, Cuf, Lipumba.........KWISHNEY. Wameingizwa kwenye 18 za Chama Cha Majangili (wa uchumi) ndo hawatoki ng'o!
     
  10. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Muafaka wa CUF na CCM ni janja ya CCM na ni wa kienyeji kwa sababu hakuna namna unaweza kutambulika kisheria kimataifa. Katiba ya Zanzibar nayo ni ya kienyeji kwani Zanzibar haitambuliki kimataifa kama nchi, ni ndani ya Tanzania tu haya mambo yanapowezekana. Baada ya Seif kumkubali na kumtambua Shein kama mshindi halali leo hii CCM ikiamua kutokuheshimu huo muafaka CUF wajue hawana chao. Ni uroho na upofu wa CUF tu ndio uliowafanya waingie kwenye mtego wa CCM bila kushtukia athari ya hayo makubaliano yasiyokuwa na mfanowe popote ulimwenguni. Wameliwa !
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kamwapisha, na hata akilikoroga anafukuzwa mbwa mtoto!! Tamaa itamponza.
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sometimes sheria inpindishwa ili kulinda madaraka ya watu.
    Hii ndio Afrika bana.
     
Loading...