Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seif anaogopa vyombo vya habari Bara!! Ataongea na media kesho Pemba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwamakula, Dec 16, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Taarifa kutoka kitengo cha habari Hq Cuf zinaonyesha kuwa Seif ataongea na Media kesho huko Pemba na Jpili anaongea na wanachama Dsm.Hali ya Seif kisiasa ni mbaya baada ya Hamad Rashid kuanza kueleza yaliyojili.Seif amekatisha Ziara Lindi na Mtwara na sasa baada ya kusoma magazeti na kuona hali halisi ya tuhuma ameamua kukimbilia Pemba ambapo atamchafua Hamad Rashid kabla ya kikao cha yeye na wanachama Dsm.Mtu wa karibu na seif anasema Seif anakwenda waandish wa habari Bara kabla hajatolea maelezo ya tuhuma
     
  2. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoma Inogile
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hamadi Rashid NI KIHIYO na mpuuzi sana
     
  4. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,711
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kama kwenu munamuona Hamadi Rashid ni Hiro , Basi kwa Wazanzibar wanamuona muasi na fisadi, ndio ukaona kelele zake hupwata huko tu lakini haziwashtuwi Wazanzibar kukwamisha harakati za uhuru wao, Mwambieni Hamadi Rashid aje kufanya Mikutano Zanzibar kama Dume?.

    Wazanzibar sio watu wakukumbadia wanafiki ukiwageuka basi wanakusulubu tu, hili halina mkopo kwa Wananchi wa Zanzibar kwa hio kama munamuona Hamadi kiboko basi mchukuweni nyiyi? huku kwetu tumeshamuingiza katika catagori ya Wanafiki na Mafisadi.

    Hatuwezi kumpa ukatibu Hamadi Rashid kwa vile tayari amesha chezewa na ccm Bara , na Ubunge wake uko (end of the Road) Wazanzibar wa Wawi Chake wanamsubiri kwahamu kumpa tarifa za kuwa sio mgeni wao tena ni Raia wa Mizengwe Pinda.

    Hivi sasa huhashukwa tu kwenye media ili kumtafuta na kumchokora Maalim, wazee wa Kizanzibar tayari wameshamuambia Maalim abinye kimya ili kumuacha Hamadi ajizonge zaidi, na kama anataka ukatibu kwa style hio basi Wazee wa Zanzibar wameahidi watampa ukatipu ili amkabizi Mizengwe Pinda.
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anadhani chama ni mali yake
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaongea na vyombo vya habari Pemba au Unguja?
     
  7. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio HR peke yake Cuf imejaa Vihiyo watupu sioni mwenye afadhali!!!
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio matatizo ya viongozi wa nchi yetu, kukimbilia kwenye media kuongelea mambo ambayo yanapaswa kusikilizwa na kutatuliwa ndani ya chombo husika.
     
  9. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hamad Rashid imekula kwake kwanza wapemba walikuwa washampiga chini katika kura za maoni mwaka jana akabebwa na maalim Seif sasa ndio basi tena kimeota labda arudi CCM.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Wote wapuuzi watupu, hakuna hata mmoja mwenye afadhali.
     
  11. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Hamad Rashidi ndoa imemshinda kila siku anashindia BAMIA na Kauzu Mtatiro kayeya na chengi Mkuu wake Maalim Seif ndio kaishanyoa nywele na vipodozi kibao anakula bata mzinga na maziwa. Wivu tu ndio unammaliza HR
     
  12. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante mkuu umetuwasilishia vyema maoni yetu. Hili halina shaka kwamba HR amejinyea nguoni, mimi binafsi nimeongea na takriban nusu ya wazee na vijana wa hapa Pemba wanasema Hamad Rashid kama anaweza mapambano kwa nini haji kusimama katika majukwaa ya Zanzibar akaonekana kimo chake! Kamanda wewe waache Watanganyika wapumbazane na kumuona HR shujaa lakini sisi huku tunamuona ameshaingia najisi zaidi ya Mbwa na Nguruwe.
     
  13. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Prof...anakula kuku kwa mrija......Majuu...HR anawaamsha viongozi wasijisahau kudhania chama kitaongozwa na wao tuu...Wapo wengi wenye uwezo...ILA CHAMA BWANA HAKINA MVUTO TENA KWA WATANZANIA.....KIPO PEMBAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA......
     
  14. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    cuf jipangeni tofauti na hapo duh!
     
  15. T

    Tiote Senior Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona yeye Hamad Rashid anazungumzia Dar na siyo Wawi. Anaogopa nini?
     
Loading...