Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seif al islam

Discussion in 'International Forum' started by MndemeF, Jun 6, 2012.

  1. M

    MndemeF Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seif al Islam ni mtoto wa kiongozi wa Libya aliyepinduliwa. Kijana huyu alikamatwa na wapiganaji wa koo na kukabidhiwa kwa majeshi ya serikali ya mpito ya Libya. Tangu akamatwe kijana huyu takribani mwaka mmoja sasa hajafikishwa mahakamani wala kufunguliwa mashitaka. Anateswa sana gerezani kwa mfano wamemkata vidole vyake 3 vya mkono, anashikiliwa sehemu ya pekee bila hata kuonana na ndugu zake wala mwanasheria wake, anaumwa na wala hana nafasi ya kuonana na daktari na mateso mengi ambayo si yakibinadamu.

    Hivi hawa watetezi wa haki za binadamu mpo wapi? The Hague ipo kwa ajili ya nani? Inasikitisha sana. Seif ni mtuhumiwa tu bado hajatiwa hatiani na mahakama yoyote hivyo anastahili kuheshimiwa utu wake.
     
  2. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    jamaa atakua anateseka sana sasa hivi gerezani,hawa wapigania haki za binadamu ni wale wale tu,whether no interests you wont found them there,ni nani wakumkumbuka saif al islam na kumsaidia?
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kawekwa mahali haonani na ndugu wala mwanasheria wake,umejuaje kama kakatwa vidole na anaumwa?
     
  4. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mleta maada ni mjinga sana. Huwezi kujustfy kitu ambacho umesema hakuna mtu aliyeweza fika. Halafu huyo jamaa si ndiye aliyeuwa walibya kibao pia?
     
Loading...