Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seif Al-Islam atoroka gerezani Libya

Discussion in 'International Forum' started by Bornvilla, Jun 7, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Habari kutoka Libya, zaeleza
    kuwa Seiful Al-Islam mtoto wa
    Rais wa zamani wa Libya
    aliyeuwawa kikatili
    amefanikiwa kutoroka katika
    jela alilokuwa amefungwa akisaidiwa na mshauriwake.
    Seiful Al-Islam ametoroka
    katika jela hiyo na kuondoka
    nchini humo akisaidiwa na
    mshauri wake wa karibu wa
    kisiasa Muhammad Rashidi, na hivi sasa yasemekana yuko
    katika uanja wa ndege wa
    Niger kukimbilia
    kusikojulikana.

    Source:ABN
     
  2. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,050
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Kaka umepata wapi hio habari??


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Mi nina mtambo una break news kabla hazijatokea, na sijaiona hii.

    Umeitoa wapi?
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nadhani watamuua wakimkamata kama ni kweli
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amasema ABN mnataka nini?
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja ni m beep obama anihakikishie hii.
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni uzushi,nina uhakika,jamaa bado anasota segerea!
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,156
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    unatisha.!
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwenda kwao si Mtoro.....
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    watakuwa wamemuua na kusingizia katoroka. rip.
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hata mi nina wasiwasi huo.....
     
  12. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora awe anajitahidi kuvaa mabaibui tu!
     
  13. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu ni udaku wa hali ya juu. Ni uzushi ulioanzishwa na mtandao wa kizayan Debka File. Ingelikuwa ni kweli nina uhakika habari hii ingeenea haraka kama moto kwenye majani makavu!
     
Loading...