Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sehemu ya kupanga inahitajika haraka!!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bob Nash, Aug 29, 2011.

  1. B

    Bob Nash Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu nahitaji studio apartment, yani one big master bedroom inayojitegemea, iwe ndani ya fenced compound kwa ajili ya usafiri wangu, maeneo ya savey, opposite na mlimani city upande wa kwa kakobe kule mpaka mawasiliano tower au makongo huku karibu na ardhi, offer yangu isizidi 150,000 kwa mwezi, yeyote alie nacho au ndugu jamaa au rafiki, naomba kuwasilisha.

    0654-633109
     
Loading...