Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu ya kiwanja kinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Somoleo, Jul 18, 2011.

  1. S

    Somoleo Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sehemu ya kiwanja inauzwa.

    mahali: UBUNGO MSEWE (kuelekea kanisa la ROMAN CATHOLIC - MSEWE ukitokea Morogoro road ukapitia pale KIBO)
    ukubwa: mita za mraba 1000 (urefu 40m x upana 25m) zinauzwa
    umeme: upo (nguzo kiwanjani - huhitaji kuongeza nguzo, bali kulipia na kuwekewa mita ya TANESCO kama utajenga)
    maji: yapo (DAWASCO - kuna dira ya maji kiwanjani na maji hutoka kwa mgawo kama sehemu nyingine)
    barabara: inafika mpaka kiwanjani na sehemu zote za majirani
    majirani: tayari wamejenga nyumba zao na wanakaa hapo
    bei: milioni 37 (TShs. 37,000,000/=)
    manufaa: unapata kiwanja karibu na maeneo ya mjini; unaweza kupita njia ya chuo kikuu kuelekea katika shughuli zako (kukwepa foleni ya magari pale UBUNGO mataa)

    mwenye kuhitaji: simu namba: 0788-230578
     
  2. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Milioni 37

    ....AISEEE.....!!!
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Sijui watu mna laana sasa ukiuza 37!! serikalini kodi unatoa ngapi?!!
     
Loading...