Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu nzuri duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Apr 20, 2009.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hapa tunagandamiza siasa tu ,sasa hii habari labda ukaipeleke kunakohusika ,hali zetu kwa upande wangu ni hoi bin taaban ukiniletea sehemu hizo naona kama unanizalilisha na umasikini wangu ,samahanai lakini inabidi niseme ili dongo liondoke rohoni ,ngoja mpaka ukisikia tunachimba mafuta ndio utuletee labda tutaweza kupanda hata zile meli za kitalii na kuzurura nazo.
     
  3. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wameweka The Statue of Liberty, Big Ben, the Petrona Towers na Burj al Arab lakini hawajaweka The Imperial Gardens (Tokyo) ?
     
    Last edited: Apr 20, 2009
  4. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,443
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Pole Mwiba..ila sasa dunia haiko fair maana siyo wote wenye njaa kama wewe!

    Tatizo masurufu ya hayo mafuta yatakufikia? au watafaidi wenyewe? uwe mwangalifu udai chako kabla wajanja hawajawahi..
     
  5. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,443
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280

    Sijaiona Cocobeach-lol!

    Au wameisahau?
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Usitegue watu mbavu zao. I know u r kidn.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ndio maana yake, hapa ni siasa tu ,hayo matembezi na majumba anasa ambazo kwa Mtanzania anaepigana na maisha yake na ya watu wake ,hatoweza kupata wasaa wa kuzuru au kuangalia mambo ya watu ,kama ni uzuri basi hakuna sehemu nzuri kama Tz na wanajenga hapo katikati ya mbuga ,hivi waache yote hayo waje huku kusiko kuzuri unawafanya wao hawana akili ,waje waishi katikati ya mijinyama isiyotabirika ,si wangekaa huko kwenye mahoteli ,wacheni hizo ,watu wamesema na wanaendelea kusema kuzuri,kutamu ni nyumbani tu hakuna kwengine ndio maana hata kukitokea patashika mtu anakimbilia nyumbani na kujiona yupo safe ,japo nyumba ni mbavu za mbwa, tujitahidini kuepuka mawazo mtindi mafisadi watazidi kutuona tunalewa tende.

    Hivi unaona huko kwenye hayo majumba ndio sehemu kuzuri kabisa duniani ,ama kweli tunatoka mbali.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135

    Kuzuri ni nyumbani, lakini nyumbani wapi?
     
  9. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mmeona Serengeti number 6
     
  10. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mbinguni!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sijaona mahala pazuri kuliko ninapokuwa na MKE WANGU.
     
  12. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata hospitali, ili mradi uko na mke wako! lol
     
  13. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wala si uongo, katutegua mbavu kweli!
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kaaaz kweli kweli
    yap yap hata ikiwa memba mkuu
     
  15. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Vile wewe nio Mganda nyumbani kwenu ni Uganda ,maana hata wale wanaofanya kazi huko wanakokuita kuzuri siku wakigaiwa likizo utawasikia wakiaga wenziwao kuwa mwezi ujao wanaenda nyumbani .Kikwete akipita huko mnakokuona kuzuri anawambia vibaka wenzie warudi nyumbani ili kuekeza.
     
Loading...