Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu (frame) kwa ajili ya biashara inahitajika

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Albedo, May 10, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jamvi naomba kama kuna Mtu anaweza kunisaidia kwa namna yeyote ile kupata Sehemu jijini Dar niweze kufungua Biashara ya Stationery

    Eneo liwe ni Potentila kwa Biashara husika yaani Nikipata Maeneo ya Vyuo au Sekondari Nitafurahi

    Mwenye nayo au anayewa kunisaidia kupata anaweza kuni PM au akamwaga info hapa hapa

    Asanteni
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nakumbushia
     
Loading...