Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sefue (Katibu Mkuu Kiongozi) atinga kwa Makinda Bungeni kuinusuru serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Sefue amefanya kikao cha siri na speaker Anna Makinga na inasadikiwa kupanga mikakati ya kuvuruga presha ya wabunge wasiisulubu serikali.

    [​IMG]

    [​IMG]

    Pichani Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Sefue akiwa na Spika Makinda Ofisi ya Spika Makinda Bungeni Dodoma.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hatihati ya kuendelea na kikao cha Bunge licha ya wabunge kuomba kuongeza siku mbili zaidi hata kwa kutolipwa posho huenda lisiwezekane kutokana na mikakati inayofanywa na Katibu Mkuu Kiongozi toka Ofisi ya rais ili kuwanusuru Waziri Mkuu, Mawaziri na baadhi ya waandamizi serikalini wanaotakiwa kuachia ngazi.
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo hata hizi picha ni za siri, lol.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mazungumzo ni ya siri, baada ya maongezi wakuu kama hawawa watengeneza vipeperushi hawakosi kuwafuma walipo na kuvizia kupata moja mbili kwa ajili ya kumbukumbu.
     
  5. Marunda

    Marunda Senior Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yote kwa yote hata system yenyewe haifurahishwi na mwenendo wa mawaziri na serikali kwa ujumla wamekula hadi kupitiliza
     
  6. I

    Idofi JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Watabana ipo siku wataachia tu
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wakimaliza kwa PM watakuta tatizo bado liko palepale!!

    Kwani kimeo chetu ni JK!
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nina uhakika sana na hizi taarifa co ID hii mara nyingi huwa inaripoti mambo ya Deo nafikiria kusema kama sio Deo basi ni mtu wa jirani sana na Deo Filikunjombe
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hakuna marefu yasiyo na ncha
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hata kama watawanusuru,wamefikia hatua ya kuongoza wazee wanaoshbkia ccm,ila sio watu wenye akili timam.WHATEVER IT IS CHADEMA WAMEONGEZA 'NITOKE VIPI'
     
  11. patriq

    patriq Senior Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Cha msingi ni kuwa lazima watang'ooka iwe leo au kesho. Nguvu ya watu ni nguvu ya Mungu. Maendeleo duni porojo kibao
     
  12. M

    Mzazi Mtata New Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauona mwisho wa utawala huu mbovu umekaribia. Wanaojua kusoma alama za nyakati wameshafanya maamuzi, tieni saini wabunge wa CCM tukamilishe kazi tuliyotumwa na wananchi.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Chadema ndio catalyst ya ukombozi huru wa mtanzania.
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maji yamewafika shingoni hawa Magamba kumbe walijua sisi wananchi tutawaelewa cku zote kwa blander zao!
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vema wafanikishe hilozowezi watazidi kujichimbia shimo unafiki wa ccm unazidi kuwekwa peupe wabunge wa ccm kelelezote zinajidhihilisha jinsi wanavyopenda matumbo yao jee? zambi katia saini chadema wamewazidi palefu wabunge wa ccm wakajifanya wamenawa uso zitto kawatega kumbe bado hawajanawa uso wamechemka
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    proud 2 be chadema.
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    "Picha siyo siri mazungumzo ya Siri"

    Wataumbuliwa hadharani
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kikwete ni janga mkuu! Na nimeacha siku nyingi kuandika jina lake lolote kwa kuanzia na capital letter, wenye akili zao wataelewa namaanisha nini!
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Kwa taarifa yako picha hiyo imechukuliwa jana Ofisini kwa Makinda Bungeni Dodoma wakati wakiwa katika mazungumzo hayo, na usishangae kuona kitu kama hicho adimu kwani wengine tuna source nyingi sana za kupata habari kutokana na .....zetu. Picha halisi tulizoziweka ndizo tulizochukua wakati wakiwa katika maongezi ya wakuu hao wawili ofisini kwa mkuu mwenzake anayeongoza mhimili wa Bunge pale Dodoma jana. Waliokuwa Dodoma jana wanajua namna alivyovaa Makinda jana hawatashangaa na picha hizo. Thanks
     
  20. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona Sofa hizo zimechoka sana hapo ofisi ya spika! Hizo rangi huwa zinaniboa sana
     
Loading...