Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Seda na finca kulikoni interview?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ndikwega, May 11, 2012.

  1. N

    Ndikwega JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 3,832
    Likes Received: 965
    Trophy Points: 280
    Waungwana naomba kujua kama SEDA huko Arusha walishaita kwenye Interview na hata hawa wanaojiita FINCA nao kama waliita.Ahsanteni.
     
Loading...