Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Security academy buzwagi gold mine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Dec 14, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu,

    Mwenye taarifa za kina kuhusu hiki chuo anijuze nataka ni apply.Kiko chini ya wizara ipi?kina hadhi kama kile cha monduli na mtaala upi kinatumia maana wakufunzi wengi ni watasha?kinatambuliwa na VETA au NACTE nk?kinatoa elimu kwa kiwango gani na kinapokea wanafunzi wenye elimu ya kiwango gani? Na lini intake huanza na ada ni kiasi gani?

    Ma miners wa buzwagi mlioko hapa jamvini mwageni data basi maana koleji naona lina kama miaka mitatu sasa na nina litamani sana japo liko indoor kiaina.
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    aksante kwa taarifa.
    Kuna chuo cha madini pale dodoma.
     
  3. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nataka kozi ya jeshijesh mura
     
Loading...