Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secretly in love with ur bestfriend..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amyner, Aug 21, 2011.

  1. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Have you ever been secretly in love with your bestfriend (of different gender?) How did it end?
    Personally, i just remembered my experience, miaka ya nyuma i had a very close male friend, he was my best friend (atleast by then) but his feelings changed as days went by and suddenly one day he told me what he felt.. I thought why nt giving it a try.. THAT WAS THE BIGGEST MISTAKE WE EVER MADE! It never worked as a couple.. After we broke up there was no close friendship anymore. And now, we are just two people who knew each other.
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio mlichemsha maana ukifanya hilo kosa tu, urafiki unakuwa uadui, ndio maana watu wanasema urafiki wa jinsia mbili tofauti mara nyingi hau work
     
  3. m

    mbweta JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ila wengine wanasema love inakuwa nzuri kama mkianza kama friend then lover kwan mnakua mnajuana.
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    U see! Thats were the contradiction is! U either know someone so well or u dont know them at all..b4 u fall in love.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hakuna formula ndugu yangu..

    Ila kwa wanaume, anajisikia vibaya kulea mwanambuzi halafu watu wengine wakaja kujichunia kirahisi na kutafuna nyama choma...Unahisi kwamba ni vizuri ukavune matunda ya kazi yako!!

    At least from the men's perspectives!!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Nakuunga mkono mkuu maana huwezi shika mapembe wenzio wanakamua maziwa tuu km mwanaume lzm roho iume bana
     
  7. B

    Bucad Senior Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hii kitu haina formula ila kipindi mpo kwenye urafiki nadhani ndio muda mzuri wa kusomana kwani si kila rafiki mzuri wa jinsia tofouti anaweza kuwa mpenzi mzuri kwani kuna tofauti kubwa ya kihisia pale mnapokuwa marafiki wa karibu na pale mnapokuwa wapenzi kwa hiyo mkishindwa kuzibadilisha basi hamtofika mbali maana mtajikuta mnaishi kama wapenzi wakati hisia za mmoja wenu au wote wawili bado zipo kwenye urafiki hilo ni kosa kubwa sana na mkishafeli kwenye mapenzi basi hata ule urafiki kama wa zamani hautakuwepo tena.
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii ninakubaliana nayo kabisa. Ikiwa mko marafiki wa kweli, hata kama "mtajaribu" kuwa wapenzi na ikashindikana, nguvu za urafiki zitawaambia muchache hilo lisilowezekana na kudumu katika lile linalowezekana.
    Wasiwasi (Amyner na ex friend wako), ni kuwa hata hapo mlipoanza huo urafiki ni kuwa mwanzo mlikuwa kila mmoja wenu anawazia hilo la "mapenzi" kabla ya hata huo urafiki. Mlikuwa mnasubiri tu nani amfunge paka kengele. Mfano, kwa nini ulimkubalia? Kama ungemkatalia ingekuwaje? Bila shaka angesitisha huo mliouta urafiki.
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    it hapened to me too,worst experience ever
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Inauma ila inategemea na mazingira yenyewe. Unaweza ukawa mshkaji na demu lakini demu mwenyewe hakutamanishi kumgonga ngozi, kwaiyo mnabaki kuwa washkaji tu. Tatizo ni pale unapokuwa na mshkaji wa kike afu anakutamanisha au umevutiwa nae kimapenzi, hapo lazma uombe mzigo bwashee, na problem zote huanzia hapo.
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli huwa inatokea!
    Nadhani ni miongoni mwa mkanganyiko wa kihisia unaoweza kukupata mtu mzima!
    Kuna shosti mi nilimchukulia rafiki kumbe ye kazama bwana......!
    Da ilikuwa shida na lawama sana, hatuku-move ila pia urafiki haukuwa na nguvu tena...!
    So nadhani kinachoua urafiki sio tu kufanya mapenzi na huyo "best friend"
     
  12. e

    erickmalz Senior Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    there are many ways of closing friendship chapter with your normal/close/best friend of opposite gender(at our age).........the most femous one is simply by telling her/him "I LOVE YOU" F u dont blv gv it a shot.
     
  13. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    it's true ishawai kunitokea nikiwa 1st year i was so close to this gal..i liked her bt sikutaka kumwambia coz katika stori zake aliua anapinga sana mambo ya relashionships so skumwambia c unajua ukikataliwa na bestfrnd wako inavouma!..nilivopata galfrnd kumbe ikamuuma..later she ended up dating someone she didnt like..tulipoingia 2nd year tukajikuta wote tuko single so we started a relationship ambayo ililast within 1 semester only...mpaka tunamaliza chuo we were not even friends anymore just to ppl who used to know each other...ANY WAY I WISH LUCK TO ANY ONE WHO ARE ABOUT TO DATE THEIR BESTFRIENDS..JUST KNOW ITS HARD AND ALWAYS SUCKS WHEN THINGS ARE OVER!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi hawa jina wa siku hizi wanaweza kuwa na urafiki wa karibu na watu wa jinsia tofauti na wao bila ya kufanya ngono?

    Enzi zetu hilo lilikuwa haliwezekani kabisa...labda kama mtu alitaka kuitwa majina kibao...kama vile mshika pembe!!
     
  15. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nafikiri mtu akikomaa kivionjo halafu akawa realistic anaweza maintain urafiki,ingawa mmojawapo akiwa sio mwelewa ndio shida na ni rare kukuta wote wawili ni realistic.
     
  16. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 758
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Dah mimi kwangu ipo poa maana ni "friends with benefits" mmoja akimkumbuka mwenzake .........
     
  17. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    'friends with benefit'...lol
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    I once had a friend when I was in a'level. Later nikaanza hisi kumpenda but I never told her coz she was an easy girl and he used to date different boys so I just let it go
     
Loading...