Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secretary cum Customer service.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KGB, Feb 9, 2012.

  1. K

    KGB Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kampuni mpya Ipo mwenge inatafuta Binti/Mdada kwa ajili ya kuwa Secretary/ambaye ana weza ku handle customer service vema.Mshahara 300,000 Take home,

    Awe ame maliza kidato cha nne au zaidi.

    awe creative and self motivated.

    Awe na uelewa wa kazi/majukumu ya Secretary

    Awe smart,Clearn and attention to details.

    Awe na uwezo wa kufanya kazi bila kusimamiwa.

    Awe na ufahamu wa Huduma kwa wateja.

    Awe na Umri usio zidi miaka 30

    kwa maelezo zaidi Ni PM niachie namba yako kwa maelezo zaidi.Nafasi hii ita expire tar 12-Feb-2012
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Vipi Kuhusu Mvuto Maana naona umri umehusika.
     
  3. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kuna huyu ndugu yangu naye anatafuta kazi namba yake 0713293300 au 0767293300 hope utamsaidia...
     
  4. d

    dNimbazi84 New Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naweza na nimemaliza frm 2004 sina cheti cha secretary bali nina cheti cha IT na busines admistration vyote nimechukulia kenya ila nina exprience ya miaka 3 moja british council na mbili shule za kiislam primary and sekondari nimeolewa miaka 28 nina mtoto mmoja
     
  5. F

    Flowereddy Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Asante kwa taarifa hiyo. sikuweza kukuPM kama ulivyoeleza kwa sababu zilizo juu ya uwezo wangu. nimekutumia details zangu kupitia email yako. Samahani kwa usumbufu.
     
  6. d

    dNimbazi84 New Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namba yangu ya simu 0715713880
     
  7. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalizo mkuu huyu alimaliza magogoni mambo ya secretarial na amesomea mambo ya computer sana...
     
  8. K

    KGB Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeku PM
     
  9. K

    KGB Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    creteria zipo wazi....Thank you for concern.
     
  10. p

    priscilla Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wish hii post ingekua ni arusha,bt nawatakia kila la heri kwa atakayepata.
     
Loading...