Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secretariat ya ajira-nafasi za afisa uchunguzi ii interview tuliofanya mwembe yanga je wameshaita?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by NYAGO, Apr 23, 2012.

  1. N

    NYAGO Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    jamani wadungu tujuzane waliofanya written interview ya nafasi ya afisa uchunguzi ii kule mwembe yanga vipi wameshaita interview ya pili i mean oral interview????? Nawasilisha
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zingatia! Only succesfuly candidate wl be contacted
     
Loading...