Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secretariat kuu ya CCM chukueni hatua sasa...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by greenstar, Aug 21, 2012.

  1. g

    greenstar JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kutoa rai yangu kwa SECRETARIAT KUU ya CCM ichukue hatua juu ya maazimio ya kujivua gamba yaliyoafikiwa mwezi wa sita!

    Nyinyi ni watendaji wakuu ndani ya chama ambao mnatakiwa muwe wabunifu katika kuendesha chama, acheni kupambana na CHADEMA,tafuteni sera nzuri zinazoweza kutekelezwa ili wananchi wawe na imani na serikali ya CCM.

    Acheni woga wakuwafukuza wanachama wezi na ambao si waaminifu kwa CHAMA.
    MAFISADI wanapata kiburi kwa vile mnaweka maazimio ambayo hamuwezi kuyatekeleza.Kama ROSTAM alitii, kwa nini mnaacha mtandao wake?

    Fukuzeni wakaanzishe CHAMA chao cha KIFIDI waone uchungu wakutunyonya badala yakulindana !
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Sijapata kuona ushauri wa ajabu kama huu! Mkuu hebu nitajie hata mmoja msafi ndani ya hicho Chama sembuse Kamati Kuu. Unataka kukiua chama wewe.
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nasubiri kauli ya ritz juu ya ushauri huu.
     
  4. kimbangu

    kimbangu Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ushauri wa maana na si wa kupuuzwa hata kidogo kwa mustakabali wa chama chetu but my note is that asifukuzwe mtu bila uthibisho wa dhahiri kuhusika kwenye ufisadi na sio kutumia shutuma za magazetini au kamati zenye watu ambao ni mahasimu wa watuhumiwa kisiasa.ccm juu
     
  5. G

    GIGIGAGA Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni ushauri mzuri,unahitaji kufanyiwa kazi
     
  6. w

    wikolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, unamaanisha watafukuza chama chote? Kazi kweli kweli!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sektretariat yenyewe ina ufisadi mtupu sasa watajivuaje magamba wenyewe...we waache waendelee hivyo walivyo watavuliwa magamba na wananchi wenyewe 2015
     
  8. theHAVARD_product

    theHAVARD_product JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    unazungunzia sekretairi ipi!! ile ya akina MSEKWA!?hahaaa
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi unamwambia nani? Kwani hujui CCM ni chama sikivu kilichoweka pamba masikioni? wewe jitokee uwaachie wenye chama.
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wakiamua kweli kujivua gamba itabidi waondoke wote kisha wafunge ofisi na kukabidhi funguo kwa CCM asilia ya akina Butiku.
     
  11. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu sidhani kama alitii maagizo zaidi aliikinanga chama na wakaishia kumpigia magoti wakati wa kampeni uchaguzi mdogo igunga!!!!
     
  12. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine tuslishalisema hili toka day one baada ya maazimio ya viongozi wa juu wa CCM. Cha ajabu tukaanza tena kukana kilichoazimia na kuweka tafsiri kibao za kinadharia juu ya KUVUA GAMBA wakati mwanzoni kila mtu alielewa kilichomaanishwa! Ni kweli kuwa hakuna malaika ndani ya sekretariet ya CCM; Si katika CHADEMA, CUF wala NCCR- Mageuzi n.k ambapo utawapata malaika lakini hapa tunasema kuwa ndani ya CCM kumekuwepo na watu waliondekeza Ufisadi na hao wanakidhoofisha Chama Tawala. Hao hawatakiwi kabisa. Wanapaswa kujiuzuru wenyewe na kama hawajafanya hivyo, zile siku 90 zilipita kitambo kwa kupotoshwa maana! CCM haistahili kupambana na CHADEMA bali kupambana na mafisadi na pia kuendelea kutekeleza ahadi walizozitoa kwa umma basi! Kamwe CCM isifikirie hata kwa sekunde kumsimamisha mtu mwenye tuhuma asiyekubalika katika jamii haijalishi tutatumia kiasi gani cha fedha; wananchi watampiga chini!!!
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanchekesha, aka mwenzangu ngoja nijinywee juice yangu. Nani amfukuze nani?
     
  14. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Chama cha magamba kivue gamba? Ondoka wewe.
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nani kakuambia ccm ina wanachama wasio waaminifu kwa chama? yupi sio mwaminifu kwa chama?
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jombaa acha uongo, ccm hakuna gamba ila kulikuwa na tetesi za hapa na pale lakini nazo zilizokosa ushahidi. Chama kinanukia waridi na manukato ya muscat
     
  17. d

    danizzo JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chezea MAMVI WEYE
     
  18. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 472
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kweli wewe unauchungu na hisa zako kupotea hivi hivi,tatizo unajidai huju sera kuu ya magamba kuwa ni kulindana
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    endeleeni kujidanganya hivyo hivyo...
     
  20. D

    Deofm JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata wewe nakutilia shaka. Ni upepo tu utapita
     
Loading...