Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

secret delight

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Aug 20, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wada mnajua kwamba huu mtindo wa kuchat kwa sms siku hizi hasa kwa vijana kuna raha flani hawa vijana wanapata? mara nyingi zimekuwa sms za mapenzi ambapo mawasiliano yale yanakuwa intimate to the xtreme ilhali wanaochat hawafahamiani kabisaa! watu wanazama katika mahaba pepe na kutopea huko sawa tu na yale mahaba ya kawaida. waulizeni wanaochat watawapa majibu
     
Loading...