Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SECOND BATCH YA HESLB YANUKIA,MUDA WOWOTE KUANZIA SASA ITAKUWA HEWANI

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzalendo wa TZ, Oct 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mzalendo wa TZ Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu poleni sana kwa majukumu ya kila siku na mawazo makali kwa wale ambao bado tulikosa mikopo kwa first batch ya bodi ya makopo.Ilihaidiwa kuwa tarehe 1/10 zingetolewa form za kukata rufaa kwa wale ambao hawakuridhika kwa kukosa mkopo au kupewa mkopo kidogo lakini haikufanyika hivyo.Sasa ukijaribu kutembelea wabsite ya HESLB na kutaka kuona majina ya waliopewa mikopo utakutana na maneno

    [h=1]Not Found
    [/h] The requested URL / was not found on this server.

    Hii ni ishara kuwa wanaweza kuwa wanaongeza majina ya watu waliopatiwa mkopo hivyo wameamua kuzuia mjina hayo kwa muda kidogo ili kufanya kazi yao kwa ufasaha.Kwa maelezo zaidi tembelea Welcome to HESLB
     
  2. M

    Mgimiloko Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Let it be dat way.....
     
  3. rayman m

    rayman m Senior Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    But that z your hypothesis bro! Now u need to test it by checkin with da board ili u accept,reject or modify. Mimi sio mtaalam wa IT but nahic huenda page haifunguki ni matatizo ya kiufundi heslb coz wamekuwa wakisumbuliwa. Ila tujipe moyo update yako nikweli page haifunguki. Let find the truth about t!
     
  4. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani jamani miaka ya nyuma mambo yalikuwaje kwamba fedha zinakuwa zinatolewa kimtindo gani kwamba kuna batch ya kwanza ya pili ya tatu au ni vipi?
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Don't speculate until you spectate!
     
  6. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kukata rufaa, tembelea web ya OLAS kwani wameshaweka namna ya kukata rufaa.
     
  7. s

    sniper reloaded New Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu swala la second batch ni kweli na mimi mwenyewe nimeverify hilo kwan jana nilienda bodi nikauliza,na hii imetokana na wanafunz wengi wenye faculties ambazo ni PRIORITY kukosa mkopo kutokana na matatizo yao na moja wapo wameiita "SYSTEM CODE PROBLEMS".hivo vijana mnaojiita great thinker b4 hamja criticise swala hakikisha una data za kutosha..
     
  8. B

    Babu mchumi Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    ni kweli majina ya mkopo yanaweza yakatoka muda wowote ila sio kwa vigezo ulivyovisema,majina ya mkpo hayajafichwa,yapo hewani ila wameboresha tu mfumo wa kuangalia,unatakiwa uandike jina la unayetaka kumuangalia na code waliokupa ili wasikusumbue kutafuta kwenye majina mengi!!
     
  9. E

    Eng Godfrey lupimo Member

    #9
    Oct 15, 2016
    Joined: Sep 3, 2016
    Messages: 37
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Special fakat kibao wngne hadi wabazma!!!
    ongezen veto tuimbe tuh
    Wimbo-wkt wa mabadiliko
    Kukupend-aa hatuach-ii
    Kuw-aa naw-ee hatuach-ii
    Lowassa ehh hatuach-ii
    kusoma number hatuach-ii,
    :p:p:p:p:p:p:p:p
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...