Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sebo makutano show: M4C CDM wamecopy na ku paste from Uganda.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sembuli, Sep 1, 2012.

  1. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nafuatilia kipindi cha makutano show magic fm muda huu saa 9 na robo alasili hii,, kuna huyu jamaa anaitwa sebo anashambulia CDM kama mtu aliyetumwa, anazungumzia vurugu na mauaji ya morogogoro ya ally zona , kwa maongezi yake ni kuwa cdm wamevunja sheria na anaelemea upande wa kamanda shilogile, pia anasema M4C Chadema wamekopi na kupaste kutoka A4C ya kiiza besigye wa uganda.namsikiliza hapa 93.3 dom.katumia maneno makali mpaka fina mango akamwambia yeye hayupo yakimgeukia hayo maneno: kwa anayejua lolote kuhusu huyu SEBO please nahisi pengine ni product ya lumumba!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Mganda ambae amesomea Sheria UDSM na amelowea hapa Tanzania sababu kubebwa na wanawake,kazi yake kubwa ni utangazaji alianzia EATV na sasa amekimbilia Magic FM.Lazima ajikombe kwa Magamba sababu anajua akienda kinyume tu,kesho hatakuwepo hapo alipo,ila akae akijua nguvu ya umma haitamuacha acha aropoke tu..atajuta na maneno yake atayatapika hapo
     
  3. m

    mtemi mazengo Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka na mimi namsikiliza ,yaani ni kama pandikizi la magamba katika vyombo vya habari, aangalie ataharibu kipindi cha fina.
     
  4. M

    Mpambanaji K Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je anakibali cha kuishi na kufanya kazi nchini?
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Jamaa nasikia ni raia wa Uganda. Mashambulizi yake kwa m4c yameegemea wapi?
     
  6. payroll

    payroll Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi kibali hana kaka ndio maana anajikomba kwa magamba
     
  7. payroll

    payroll Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napata wasiwasi magamba wamenunua kipindi,, njaa kitu mbaya sana.
     
  8. Mao ze dong

    Mao ze dong JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 539
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    true dat,huyu jamaa cku zote anakandiaga upinzan katka show zake,ila changes are inevitable
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Huyu Mganda Sebo iweje achangie mijadara ki-negative ya siasa nchi? Je uganda kwao huko anaisaidiaje kisiasa? Hv huyu mtu kwanin amefanya kazi tz kwa mda mrefu hivyo? Hakuna mtz wa kum-replace? Jamaa ni jitu la majungu sana hili na sherehe nyingi sana za wizara na magamba huwa wanamualika.
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kaegemea upande wa serikali mkuu, anasema maswali ya vurugu za morogoro viongozi wa cdm wameshindwa kujibu maana ndio chanzo, sasa nimepata jibu kumbe ni muhamiaji haramu!!
     
  11. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mganda hana lolote,humu mjini analelewa na wanawake tu,tena baadhi yao ni makada wa magamba nadhani ndio wamemtuma.huyu jamaa ovyo kweli hata tulipokua UDSM mambo yake hjayohayo ya kujipendekeza
     
  12. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anananepa tu kwa hela ya majimama ya chichiem
     
  13. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi yule mganda mwenzake wa kike (Asha) alikua na kibinda naye nilisikia anauza tu hapa town
     
  14. m

    mtemi mazengo Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ,kumbe jamaa ni mganda, sasa mbona ameulizwa na fina kama amehesabiwa ktk sensa amejibu NDIO! kumbe sensa inahusu na waganda?
     
  15. ChescoMatunda

    ChescoMatunda JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,139
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wachumia tumbo la huruma utawajua tuu sasa yeye anatoa maoni hayo Kama mganda mpiga kura au magamba family?.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  16. Lobapula

    Lobapula JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Siku za hivi karibu watu tumekutwa na tatizo kubwa la kutoshughulisha akili zetu au kutouruhusu ubongo kuchambua na kupembua mambo,alichoongea Sebo sizani kama ni big issue kiasi hicho kwani angekua anajua hakuna tatizo ku copy kitu kizuri thats why watu huenda study tour kwenda kuangalia wenzako wamefanya nini ili na we uje ufanye sasa hapo mi kwa upande wangu sijaona tatizo.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wame-copy nini toka Unganda, urais wa maisha?
     
  18. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sebo anategemea Bia za bure rose garden Leo hii anaingilia siasa za nchi hii Kama nani! Kweli TUMBO mwanaharamu
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kasoma sheria lakini hajui sheria
    he is more than a gold digger.
    i know hi very well tangu tukiwa mlimani
    watu wa uhamiaji huyu jamaa arudi kwao sidhani permit yake ni ya maisha hapa tz
     
  20. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndg amshukuru sana mzee mengi kwa kumpatia kazi, Kazi yake kubwa ni kulelewa na wanawake,kukuwadia wanaume wenzie wanawake, aka Unga Unga mwana kwa G8 pale Rose garden. Na huyu TJ aliyeoa wamekutana wote akilizao zinafanana. Soon Tutaanza kuangalia wageni wote wanojichangaya hapa TZ na kujisahu kama wao ni wakuja. Akina Magai wasipokuja ndg yangu hunywi bia unadai una dose ya malaria.
     
Loading...