Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sebastian Kinyondo Mzee wa Mitemba

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nazjaz, Apr 10, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nimekumiss sana hasa sharubu zako na kiko yako. Pia ucheshi wako wakati wa vikao vya bunge.
    Mungu ailaze peponi roho yako.
    I miss u.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    dahh umenikumbusha mbali sana ..nakumbuka wakati ule ni waziri wa kazi ,kuna mlemavu mmoja alimvizia pale jengo la ofisi yake ile anatoka tu kwenye lift akamrukia akamsiliba mangumi na kumpiga ngeta kama wezi wa simu mwananymala ...aaah pumzika komredi kinyondo
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ahaa,Mungu alitoa ..nazikumbuka sana busara zake ..he used to be impressive na mke wake Kirungo.,R.I.P my former MP(BK.VJ)
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kuwaenzi wazalendo kama hawa.
     
  5. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka sana those days alikuwa mcheshi mpenda watoto aliniokoa nisichapwe . Umenikumbusha mbali, PUMZIKA KWA AMANI.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,156
    Likes Received: 16,132
    Trophy Points: 280
    Dah...alikuwa anachekesha huyu mzee....I miss him.
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Alimpa msaada mshikaji wangu na leo hii huko aishiko, jamaa mke wake alimzalia ki-Sebastian ambacho sasa kina karibu miaka 10 sasa. Sijawahi kubahatika kumuona zaidi ya kusikia sifa zake tu huyu Mzee watu wakimshukuru kwa misaada yake.

    Kama kuna watoto au ndugu zake basi lazima wawe Proud na ndugu/Baba yao.

    Kuna Vi-Sebastian hadi nje ya Tanzania.
     
  8. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna viongozi hatupo nao hawakumbukwi lakini walilifanyia taifa hili mambo makubwa sana. pamoja na Kinyondo hapa namkumbuka Mzee wa Shambani Wiki hii - si mwingine ni EDWARD BARONGO aliyewalazimisha kulima Tumbaku wananchi wa Songea. Tumbaku ndo zao la biashara kuu huko tokea wakati huo hadi sasa. Pia aliwazindua wahaya kuwa maeneo la RWEYA yanaweza boreshwa yakawa productive. alifanya kwa vitendo na akazalisha ndizi nyingi na bora kwa kutumia mbolea ya samadi na mboji. Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi.
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    RIP Mzee Kinyondo,

    namkumbuka walipokuwa wanarushiana maneno ya utani bungeni na RWAKATARE kipindi hicho alipokuwa Mbunge wa CAF, Kweli watu wema hawadumu,

    kwanini Mungu usingewachukua hawa mafisadi ukatuachia huyu Mzee?
     
  10. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,544
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Kuna Kampeni moja ya Ubunge mwaka 1990 kati ya Kinyondo na Lutaraka(wote walikuwa CCM enzi hizo),
    sasa kampeni zilifika hadi kwa Watumia Kilaji "cha Kienyeji", mnywaji mmoja akawa anasimulia jinsi Kinyondo alivyokuwa Kiboko jamaa anasema kwa kihaya " OLO NAGAMBILE KINYONDO MUSHAIJA, BAI MUWE AKALITA" akimaanisha " kila niliposema Kinyondo Mwanaume, watu wanasema niongezewe Chupa nyingine".
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kweli kazi ya Mungu haina makosa
     
  12. Rugambwa31

    Rugambwa31 JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa, wazalendo hawa mungu angewaacha jamani kwani mafisadi ndowanapeta sasa. R.I.P
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Sebastian Kinyondo rest in peace.
    Daima tutakukumbuka.
     
  14. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R. I. P mzee wetu
     
  15. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Alijulikana kwa wengi kama kinyondo Bilenge byasa amabale-Miguu ivunjayo miamba,RIP Mzee!
     
  16. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    zile sharubu si mchezo.....na kiko asee siku hz sion watu wakivuta kwa kutumia kiko tena..we miss the old days...R.I.P my old man..
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    r.i.p.
     
  18. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mh kweli wana JF mmenikuna,jamaa hawa bwana niliwajua ingawa nilikuwa mdogo.Nianze na Edward Barongo huyu nimwanakijiji ambaye alikuwa na mashamba makubwa ya kahawa,migomba na matunda,lkn pia ndo mtu wa kwanza kukitamburisha CHADEMA kjjn kwetu bwana ingawa kwa sasa mambo yalibadirika sana mpaka kwake paka uzwa kwani alipoingia CDM serikali ikamuona kama adui.Kinyondo marehem ambaye nimzaliwa wa Katoma kweli alikuwa mbunge imara kwani mpaka watu waliwaita watoto wao walio wazaa wakati wake jina la KINYONDO MUNGU KWELI ALITOA tangia hapo BK vvjn haijawai pata mbunge shupavu ila tunategemea 2015.
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Comrade.
     
  20. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nakumbuka kuna wakati fulani alitoa kauli hii "Nitawashukia Kama Kipanga (Mwewe)", sikumbuki alikuwa akiwalenga watu gani...Jamaa alikuwa jasiri R.I.P
     
Loading...