Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

searching for a job

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by maria pia, Jul 25, 2012.

  1. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana jf,...! Nimemaliza chuo(adivance diploma in marketing)natafuta kazi!msaada jamani,japokuwa huwa natembelea hum na nimeona kuna watu wamenufaika kwa kupata ajira!asanten
     
Loading...