Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

seacom

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by uncle, Sep 6, 2009.

  1. u

    uncle Member

    #1
    Sep 6, 2009
    Joined: Dec 10, 2007
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wasalaam Aleikum.
    ninaomba maelezo kuhusu fibre cable mpya iliyotandazwa na seacom-
    kwa matarajio yangu na maelezo toka kwa wajuzi ,nilitegemea internet speed ingeongezaka maradufu lakini speed naona ni ile ile .mimi natumia BB ya TTCL,OS ni Window XP 9
    Hivyo naomba elimu kidogo kuhusu haya mambo na ushauri kuhusu speed
     
  2. Freelancer

    Freelancer JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 2,068
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Ni kweli cable imeshatua nchini lakini ni ma isp wachache walioconnec tayari. Mfano simbanet wameconect lakin wataendelea kutumia satellite katika mawasiano na kutoka kwao kwenda kwa wateja. Ila kwenda kwa isp anayemgawia simbanet ndo fiber. Ttcl au serikali wanajenga mkonga wa mawasiliano sijuoi ni microwave au fiber. Kama ni fiber itakuwa safi sana gharama zitazidi kushuka chini na spidi itazidi kupaa
     
Loading...