Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sea star yakwama nungwi!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipira, Sep 15, 2011.

  1. k

    kipira Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 120
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Habari tulizozipata hivi punde zinasema boti ya Sea Star imekwama kwa zaidi ya masaa manne hivi sasa baada ya engine kuzimika huku ikipigwa na mawimbi makali. Source: Michuzi blog
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atupushe na mabaya katika taifa letu na watu wake.Serikali haina wakuiwajibisha katika mamlaka zake zote uozo tupu.Ajali kila kukicha na hakuna precaution zozote.Tumililie Mungu aturehemu na kutuhurumia waja wake
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    Yale madudu ya mwembechai yapo kazini,mungu weee tunusuru
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Jesus Christ! Mkuu! Ilikuwa na abiria?
     
  5. m

    mtznunda Senior Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du noooma
     
  6. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu wa kaya anaweka mambo sawa na kamati ya ufundi, maana wakati wa chinga kulikuwa na MV BUKOBA hii wiki
    kama sio huu mwezi wote ni ajari tu kweli mbele
     
  7. m

    mtznunda Senior Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kantumbwi changu nauuza
     
  8. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    una maana gani?
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MI NAHISI KUNA MCHEZO MCHAFU UNAFANYIKA,, ee MUNGU TUNUSURU
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii sasa ni hatari inabidi wataalamu wawe front na si wanasiasa wenye kutaka sifa na kura wakati wa uchaguzi
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / mv bukoba, treni,shauritanga, dar express,msae nk, hz ni baadhi tu za kafara za chinga.
     
  12. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,636
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama kuna sababu yoyote ya kumsingizia Shetani hivyo kumwomba Mungu atuepushe na mabaya/mabalaa. Ajali hizi zote ziko (usahihi zaidi ZILIPASWA KUWA) ndani ya uwezo wa serikali. Tatizo hapa ni yule anayestahili kusimamia sheria kutofanya hivyo badala yake tumekuwa mabingwa wa kuunda tume na kutoa matamko uchwara wakati watu walishapoteza maisha na mali.

    Kama sheria zilizopo hazikidhi haja basi zirekebishwe au zitungwe nyingine na hii ndio kazi ya msingi ya Bunge badala yake wamebakia kuzomea na kutetea upuuzi kama posho! Hivi kwa taifa la aina hii unategeme nini? Wakati Japan wanajiandaa kutengeza kituo cha kuishi binadamu mwezini na sayari nyingine, kwetu habari kuu ni kukwama kwa pantoni huko Nungwi! Ujinga, uzembe, na kutowajibika kwetu tunamsingizia Shetani; na matetemeko kama ya Japan, Indonesia, Iran, China, na kwingineko wamsingizie nani?
     
  13. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupigeni magoti tusali
     
  14. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa wanatunanga kwa kudanganywa na waganga
     
  15. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu ya Shauritanga ilitokea kabla ya Chinga kuukwaa ukuu!
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    NADHAN KWA SASA NI KWA AJILI YA IGUNGA!!! BUT WHAT GOES AROUND COMES AROUND
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    mnijibu cuf. chaguzi zilizopita mliilalamikia ccm kana kwamba iliwapora ushindi wenu, na mkasoma duwa za kuilaani ccm kwa utawala mbovu, ubabe, uuaji na dhulma, ni lini mlimuomba mungu kubatilisha maombi ya awali kabla hamjajiunga na ccm (dhulumati, wauaji, wababe waongo......) mkitembea na mwizi hamuwi wezi wote? matukio ya baharini yananisikitisha!
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    TUPA HUKO!!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah naikumbuka ile movie ya 2012 disaster...
    Bora yakwame yasiue nafikiri serikali itapata akili yakununua boti zenye kufaa kwa matumizi ya binadamu
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,076
    Likes Received: 6,749
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    MAANA HIIHII!! CHANGANYA NA ZAKWAKO!
     
Loading...