Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SCRIBD: Anyone??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Abdulhalim, Oct 12, 2010.

  1. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nways, sijui kama hii thread ipo mahali pake..

    Nways, ishu ni hiviii, hawa jamaa wa scribd.com baada ya kuwa tumechangia documents zetu kwa muda sasa na kushare na wengine, sasa hivi naona wanaintroduce fee sijui nini..Ndio nimegundua leo, nilikuwa na search certain summary ya kitabu nikitaka kudownload naona naletewa window sijui nichague premium pass..this is bullsh!t

    I regret kwanini nili-upload materials huku..hawa jamaa mabwege sana aisee.
     
  2. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uliwasaidia kufanya utapeli (wa kukiuka hati milki).
    Nao wamefanya utapeli, ila the other way around.
    pole sana
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ulishawahi kutumia scribd au unapayuka tu?
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuliza Munkari kaka. Huo ndio ukweli, ninaifahamu vema na nilijisajili. Ila tu sipendi kushusha vitu ambavyo ni Copyrighted na hicho ndio walichonikera. Matapeli wa SCRIBD

    NOTE: Usinyofoe tu katumbo kangu, shime shime :)
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huu ndio upayukaji..SCRIBD ni platform ya kushare documents and terms of use zipo clear kuhusu copyrighted materials.
     
  6. A

    Al-Watan Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Mimi nili delete account yangu baada ya kuona hawana intuitive privacy options, kama wana privacy options at all. Unaweza kuacha online paper trail kirahisi sana nawengine hatutaki hilo.
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikumbana na material kibao ambayo kwa hakika ni copyrighted...Basi tuseme poor policy enforcement
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeona walivyolink na FB unaweza kumsearch mtu na kujua alichokuwa ana-scavenge kwene scribd, lakini sijui kama ni kitu +ve au -ve, kwa sababu kwa upande wangu niliwapa dummy FB profile. ANyone tracing anything would be wasting his breath.

    Wanavyocharge hela wanaonesha walivyo na akili za kikoloni na kutajirika tu bila kujali nani anaumia in the process.
     
Loading...