Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scotland yard waje kuchunguza tukio la jaribio la mauaji ya Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bolivar, Jun 29, 2012.

  1. B

    Bolivar JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni kitengo kinachofika kwa kazi hizi cha Uingereza na hata mauaji ya Dr Ouko walifanya uchunguzi hadi Moi alipowasimamisha.

    Hadi sasa ushahidi wa kimazingira unaonesha kuhusika kwa dola na vyombo vyake, kamwe ukweli hauwezi kupatikana iwapo uchunguzi utafanywa na vyombo vya dola.

    Kunahitajika uchunguzi huru tujue ukweli in order to put an end to this
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mnaomba mkoloni aje kuwasaidia? Mtasubiri sana
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unakumbuka ripoti yao kuhusu kuchomwa moto kwa mabweni ya Shule ya Sekondari ya Wasichana wa Shauritanga, na vifo vya wanafunzi hao(waliokuwepo siku hiyo bwenini), walipoikabidhi serikalini haijasomwa wala kutajwa hadi leo?

    Kama watakuja, watafanya kazi, lakini mojawapo kati ya hili litakokea:
    a) Kusimamishwa wasiendelea na kazi kabla ya kufika mwisho
    b) kuwasilisha ripoti ambayo itafichwa.
     
  4. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora mkoloni kuliko...!!!!! Angalia nchi zilizotawaliwa kwa mda mrefu zina maendeleo kuliko wewe unayejivunia miaka 50 ya uhuru wa maisha magumu, sijui kwa nini wakoloni waliondoka mapema, kama ndo hivi sababu inauma sana kuteswa na rangi hiyohiyo
     
  5. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Scotland yd wanakuja kwenye utata, hili halina utata wahusika wanajulikana ni dola! Sasa waje kufanya nini?
     
Loading...