Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scolastika ni shule ya CCM??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Oct 6, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]




    hii ni shule ya scholastica moshi,je inamilikiw na CCM?au ndo kujikomba kwa wafanyabiashara?hii tabia inasaidia nini hasa kujikomba kwa chama?means chdema au CUF etc wakishika nchi hii skul watachange uniform au zitabakia na rangi hizi?wenye habari tafadhali tupatieni ukweli
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nackia hii shule inacfika kwa wizi wa mitihani. ni information kutoka kwa mwanafunzi anayesoma hapo.
     
  3. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ya wapi wadau?
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Hivi yanga nayo ni ya CCM...?????
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unauliza majibu yakhe?teheeee teheeeee,usilojua lipi
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,740
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lakini kama ni ya CCM kweli tatizo liko wapi??
     
Loading...