Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scientists naombeni support plz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KasomaJr, May 8, 2011.

  1. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF. Jamani Laptop yangu ina tatizo la sound, naombeni msaada wataalam wa IT/Computer Science. Nimeshahangaika nayo sana, HP website nimecheck drivers hazipo ambazo ni compatible na laptop yangu.
    Details:
    Laptop: HP Pavilion dv6645el Entertainment Notebook PC
    OS: Window 7 (Baada ya kuondoa Vista iliyokuja na machine)

    Jamani Nisaidieni tafadhari.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ina sound card gani? taja model ay brand ya hardware za sound tukusaidie ku google?

    unachoweza kufanya kama kwenye HP hawana nenda kwenye tovutiya watengenezaji wa drive ya sound yenyewe

    Na hapa nacheki kwenye site ya HP watengezaji harware za sound za hiyo mashine yako ni Conexant

    Na driver yenyewe unayotakiwa kutafuta ni Conexant High-Definition Audio Driver.

    So jaribu ku google neno kama conexant.com

    Ikishindikana jaribu kutumia drivers ya Vista. ambazo zipo HP sometime inaweza kufanya kazi bila shida.
     
  3. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtazamaji nakushukur sana kwa support yako, ngoja nihangaike nayo kufuata maelekezo yako. nitakuja tena kwa taarifa Kiongozi wangu.
    Respect sana mkuu.
     
  4. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtazamaji hebu check majibu ya hawa jamaaa: Conexant: Support
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Powa kwani unatumia windows 7 gani 32 au 64.? unajua sometime usipotoa detail kamili na vizuri utakuta inabidi tukuulize maswali mengi kabla ya kuja na suluisho la uhakika .
     
  6. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Kiongozi. Ni W7 Ultimate 32 bit. na OS ni Genuine. Maswali wala si issue unaweza kunipa lead kwani kuna info naweza kuwa sijui nizitoe vipi, kwa kuniuliza itasaidia sana.
     
  7. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nenda kwenye torrentz sites tafuta driver scanner yoyote freshi. Itascan hizo driver na itakudownloadia...
     
  8. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante kiongozi, ukweli nili install unblue powersuite na hii ni combination ya driver scanner, registry na Pcspeedup, ukweli hiki ndiyo chanzo cha tatizo. nili download driver zote ambazo ili-spot kama outdated, lakini mwisho wa siku nikakuta imeniletea shida kubwa sana ambayo ndo nahangaika nayo kwa almost 3 weeks now, Na mbaya zaidi mpaka CD rom nimegundua haisomi, wala haionekani ukifungua my Computer.
    otherwise sijui nini kimetokea. but for now i am concern na issue ya sound kwanza then nitafanya replacement ya CD Rom baadae.
     
  9. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    subiri niitafute ile ninayotumia labda ujaribu...
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  11. mazd

    mazd Senior Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Restore your system to 3.5 weeks ago--may it will help u.
     
  12. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    download kitu kinachoitwa driver genius kisha ifunge kwenye mashine yako hiyo pgm itasearch drivers zako zilizomiss na kuzirudishia.
     
Loading...