Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scientific evidence ya uponyaji wa babu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee2000, May 7, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wengi tumesikia ushuhuda wa baadhi ya watu wanaosema kwamba wametibiwa na babu lakini hizo zote ni hearsay bado sijaona uthibitisho wa kisayansi unaaonyesha uponyaji huo.

    Kwa hiyo yoyote mwenye uthibitisho aonyeshe hapa:

    1)Uthibitisho wa cheti cha daktari unaoonyesha ugonjwa kabla ya kunywa dawa na uthibitisho unaoonyesha ugonjwa uliopona kwa mfano, mtu aliyekuwa HIV positive na baadae kuonekana hIV positive.

    2)Uthibitisho mmoja tu unatosha, katika sayansi, only one proof is enough. Kwa hiyo naomba wenye data wazimwage hapa. Bila proof, at lest moja, basi mambo ya loliondo ni mass halucination.
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Homa ndugu mbaya sana yani hata uambiwe kula kinye*i chako utapona, utafanya hvyo. Wahenga wanasema "uongo wa mganga nafuu
    ya mgonjwa.
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hadi sasa utafiti mdogo nilioufanya kwa wagonjwa kama 10 magonjwa mbalimbali hakuna hata mmoja mwenye proof ya kupona na wengine wanasema hawajapona
     
  4. N

    Nimrod Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wale watu 200 wako wapi? Mwenye taarifa nao atujuze,
     
  5. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni imani, utapona kwa imani. Lakini kisayansi hiyo dawa inaonesha ni antiviral na antidiabetic ambayo labda tuseme ina low potency. Soma report ya NIMR waliyo copy and paste toka tafiti za watu.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    god already left africa.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mfa maji haachi kutapatapa, wajinga ndio waliwao na huku ni kukosa maarifa ya mambo yalifichika, Mungu tunakuoma utusaidie tuujue ufalme wako ili haya yanayojitokeza tuyakatae na kukutumainia wewe YEHOVA pekee.
     
  8. k

    kautipe Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uthibitisho wa wagonjwa wa ukimwi ila wa kisukari. Mjomba wangu aliyekuwa ameteseka sana na kisukari sasa ni mzima na anakunywa na kula vyote alivyokuwa hali kabla ya kutumia kikombe cha babu na vyeti vimethibitisha
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waliopona kisukari wapo akiwamo mama yangu mzazi
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwi kwi kwi!!nashukuru watanzania wamerealize kuwa babu ni msanii!sasa kabaki na wateja kutoka kenya na kongo ambao wakishtuka watapotea.
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    toa scientific evidence!kila siku mnasema watu wanapona bila kuthibitisha.mama yake rafiki yangu amefariki juzi wiki 5 baada ya kikombe cha babu.
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    toa scientific evidence!kila siku mnasema watu wanapona bila kuthibitisha.mama yake rafiki yangu amefariki juzi wiki 5 baada ya kikombe cha babu.
     
Loading...