Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Schwarzenegger Asema Ukweli Kuhusu Ndoa Yake Kuvnjika

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, May 17, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hatimae Anorld Schwarzenegger amepasua ukweli kuhusiana na kuachana na mke wake waliyedumu kwa muda wa miaka 25 baada ya Anorld kuweka wazi kua alikua na uhusiano na mwanamke mwingine ambaye wamezaa naye mtoto mmoja. Anorld amewaambia waandishi wa habari kua ilikua ni vigumu mno kumweleza mke wake waliyependana sana kuhusiana na jambo hilo lakini ameomba msamaha kwa mke wake na watoto. baada ya kuachana na mkewe wamekubaliana kuwatunza watoto wao lakini kila mtu achukue ustaraabu wake.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    kutembea na mahausi ya gell ni noma kama kufanya ngono na simba dume
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kweli kaka! Mahausigelo watamu jamani!!!
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    du hata mimi nitacha kuchakachua ila wanautamu wao mida mida fulani
     
  5. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Haishangazi kutokan na storia ya huyu mbeba vyuma, cha ajabu tu kwamba U.S meda hawakutaka kutuambia ukweli. Nasikia hii habari ilichapishwa in 2003 nagazeti la Daily Mail la U.K, kabla ya power magengeni hajawa Gavana. Angalieni picha ya huyo SUPU, sio mchezo wakuu.
    Is This Arnold Schwarzenegger's Love Child?
     
  6. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli arnold acheze movie nyengine....how did he kept a secret all these years????no wonder dada wa watu kaamua kumove on she couldnt stand the betrayal from those two anymore.....imagine mnaishi wote under the same roof?mnh
     
  7. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa Republican, wazee wa maadili, kweli wanamdissapoint Sir. God. Yaani kil siku ni wao tu kuwapiga madarizi wake zao.:mod:
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha Haaaaaaaaaaaaaaaaaaa mbavu zangu kushneh.:dance:
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Watu wanalazimisha ndoa tu. Sielewi kwa nini watu wanaolewa na kuoa halafu wanakuja wanazisaliti ndoa zao. Kwa nini usibakie mseja tu na ukafanya utakavyo?
     
  10. d

    daisy Senior Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eti eeh! lakini ukijiuliuliza sasa watu wazima hivyo wakishaachana inakuaje? je anorld ataendelea na "mpango wake wa kando" kwa maana kwamba atauoa au atakuwa yupoyupo anatoa matunzo ya mtoto.
    Sina uhakika kama talaka ni suluhisho la matatizo ndani ya ndoa.
     
Loading...