Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Schooloflaw school of law

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Advocate J, Jul 21, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wana jf naomba mnifahamishe na kunipa details za school of law je ni lazima kwenda huko?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Siyo lazima.
     
  3. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan we dogo ful usumbufu! Chuo chenyewe wala hata hujaanza
     
  4. mka

    mka JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kulingana na "The Law School Act, 2007 of Tanzania" mtu yeyote aliyemaliza chuo baada ya mwaka 2007 anayetaka kuwa wakili na kufanya kazi za umma za sheria ni lazima aende shule ya sheria ya Tanzania ie Law School of Tanzania) baada ya kumaliza shahada ya sheria.
     
  5. R

    RWEGA New Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo lazima kila mtu kwenda law school kwa sasa,eg,mahakimu wanaajiriwa hata bila kwenda law school.vilevile kuna legal officers,state attorney serikalini aambao wanafanya kazi za sheria hata bila ya kuwa na cheti cha law school
     
Loading...